ผู้เขียน หัวข้อ: Playon!HD Mini ค้างที่หน้าโลโก้  (อ่าน 4202 ครั้ง)

ออฟไลน์ Artafact

Playon!HD Mini ค้างที่หน้าโลโก้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 ธันวาคม, 2011, 11:08:52 AM »
เนื่องจากพี่ผมไปอัพเกรด FW ตัวไหนไม่รู้เข้าไป  พอเปิดเครื่องขึ้นมาใหม่ค้างที่หน้าโลโก้ตลอดเลย
ดูตามเว็ปนอกก็ให้ลองอัพเฟริมแวร์ PV73200 r4312 แบบ Manual เข้าไป ผมก็ทำตามวิธีที่บอกทุกอย่าง
แต่ทำยังไงมันก็ไม่เข้าหน้าอัพเกรดเฟริมแวร์ซักที (ขนาดเคยลองกดค้างถึง 10 นาทีแล้ว) พอจะมีวิธีอื่นอีกไหมครับ ประกันก็หมดแล้วด้วย  :'(