ผู้เขียน หัวข้อ: ใครรู้บ้าง ว่า LTC3112 ตัว Regulate หาซื้อได้ที่ไหนอ่ะครับ  (อ่าน 1297 ครั้ง)

ออฟไลน์ TaoTao

พอดี ได้อ่านกระทู้นึก
นึก อยากลองเอามาใช้งานบ้าง

สเปกน่าสนใจดี คือ ไม่เกี่ยงว่า ไฟเข้า จะ น้อยกว่า เท่ากัน หรือมากกว่า ไฟที่เราต้องการ
แต่ตัวชิพ ก็รักษาแรงดันไฟไว้ได้ ตามที่เรา Design ไว้

LTC3112 ของ Linear นี่ หาซื้อได้ที่ไหนครับ
เท่าที่ Search ดู ES , NPE , RS.Thailand ก็ไม่มีขาย

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ รักแมว รักแมว รักแมว

• เบื่อ
  • ผู้สนับสนุน web
  • *
  • Total likes: 0
Re: ใครรู้บ้าง ว่า LTC3112 ตัว Regulate หาซื้อได้ที่ไหนอ่ะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 ธันวาคม, 2011, 11:18:36 AM »
ถ้าจะเอามาใช้กับเครื่องเสียง อย่าเลยครับ
เบื่อ

ออฟไลน์ TaoTao

Re: ใครรู้บ้าง ว่า LTC3112 ตัว Regulate หาซื้อได้ที่ไหนอ่ะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 ธันวาคม, 2011, 10:50:50 PM »
ถ้าจะเอามาใช้กับเครื่องเสียง อย่าเลยครับ

ไม่ใด้เอามาใช้ในเรื่อง เครื่องเสียง ครับ

จะเอามา ทำ Charger จากหลากหลาย i/p voltage