ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำหนังบซักเรื่อง Howl's Moving Castle  (อ่าน 1306 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wolverine

• Super Star
  • *
  • Total likes: 0
  • ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์ เลี้ยงไม้น้ำ
แนะนำหนังบซักเรื่อง Howl's Moving Castle
« เมื่อ: 18 ธันวาคม, 2011, 04:55:03 PM »
ใครชอบ Spirited Away ห้ามพลาดด้วยประการทั้งปวง

จินตนาการสุดๆครับ

:headphone
ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์ เลี้ยงไม้น้ำ ชีวิตนี้ สุขจริงหนอ

ออฟไลน์ Mr.Big

• ผู้สนับสนุน web 1ปี
  • Super Star.
  • *
Re: แนะนำหนังบซักเรื่อง Howl's Moving Castle
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 ธันวาคม, 2011, 05:35:21 PM »
ผมกับลูกดูแล้วงง ๆ

ออฟไลน์ Wolverine

• Super Star
  • *
  • ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์ เลี้ยงไม้น้ำ
Re: แนะนำหนังบซักเรื่อง Howl's Moving Castle
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 ธันวาคม, 2011, 08:50:34 PM »
ผมกับลูกดูแล้วงง ๆ

งงตรงไหนถามได้ครับ

ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์ เลี้ยงไม้น้ำ ชีวิตนี้ สุขจริงหนอ