ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอความคิดเห็นหน่อยครับ Samsung PS59D550 น่าใช้หรือเปล่าครับ  (อ่าน 1255 ครั้ง)

ออฟไลน์ ไพศาล

• Freshy
สวัสดีครับ เพิ่งสมัครสมาชิกวันนี้เองหลังจากเข้ามาอ่านนานแล้ว อยากรบกวนถามว่า Samsung PS59D550 น่าใช้หรือเปล่าครับ ถ้าเปิดวันล่ะหลายๆชั่วโมงติดกัน ความร้อนจะทำให้เครื่องเสียหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ

Merry Christmas ครับทุกคน

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • ตู่ นินจา
เรื่องเปิดใช้วันละหลาย ชม. ไม่มีปัญหาหรอกครับ เดี๋ยวนี้ Brand Samsung ถือว่า คุณภาพทนทานใช้ได้ดีทีเดียวครับ

ออฟไลน์ ไพศาล

• Freshy
ขอบคุณครับคุณตู่