ผู้เขียน หัวข้อ: แผ่น Bluray concert น่าสนใจดูแล้วสนุกคุ้มตังค์  (อ่าน 3333 ครั้ง)

ออฟไลน์ Valve art

แผ่น Bluray concert น่าสนใจดูแล้วสนุกคุ้มตังค์  มีแผ่นอื่นแนะอีกหรือเปล่าครับ  :clap :clap :clap
""อิสระในความคิด และเสรีภาพ เสมอภาค อิสระแห่งเสียงดนตรี"""

ออฟไลน์ champ143

• Superstar...
  • Total likes: 0
  • COMPLETED HT ROOM
Re: แผ่น Bluray concert น่าสนใจดูแล้วสนุกคุ้มตังค์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 มกราคม, 2012, 11:16:54 PM »
แผ่น Bluray concert น่าสนใจดูแล้วสนุกคุ้มตังค์  มีแผ่นอื่นแนะอีกหรือเปล่าครับ  :clap :clap :clap

ตอนนี้ผมชอบ Adelle live at Royal Albert Hall กับ Tylor Swift on tour มากๆ ครับ  แต่แผ่น Celiene Dion ผมก็ชอบนะครับ

ออฟไลน์ EKR

Re: แผ่น Bluray concert น่าสนใจดูแล้วสนุกคุ้มตังค์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 มกราคม, 2012, 11:55:21 PM »
เพิ่มเติมให้ครับ

Shakira Oral Fixation Tour
Tsai Chin: Masterpiece: Live Karaoke
Tsai Chin: Music Hall: Concert Hall Series
Tsai Chin Masterpiece 2010
Andrea Bocelli: Vivere - Live In Tuscany
Michael Buble: Caught in the Act
Pat Metheny Group: The Way Up - Live
Josh Groban: Awake Live   
Chris Botti: In Boston
John Mayer: Where the Light Is - Live in Los Angeles
Dave Matthews and Tim Reynolds: Live at Radio City
Return To Forever: Live At Montreux 2008
Within Temptation - Black Symphony
Crossroads Guitar Festival 2010
Stop Making Sense
RUSH: Snakes and Arrows Live

ออฟไลน์ nuummie

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 มกราคม, 2012, 12:37:43 AM »
David Foster Hitman Returns ก็ดีครับ  ถ้าชอบ Jazz อยากจะแนะนำ Legends of Jazz

ทั้ง2 แผ่นนี้ภาพสวยและเสียงดีมากครับ

:D :D :D

ออฟไลน์ ultrabom

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 มกราคม, 2012, 09:12:05 PM »
มาแอบเก็บข้อมูล อิอิ  :)

ออฟไลน์ SURASAK

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 18 มกราคม, 2012, 08:51:02 AM »
เพิ่มเติมให้ครับ

Shakira Oral Fixation Tour
Tsai Chin: Masterpiece: Live Karaoke
Tsai Chin: Music Hall: Concert Hall Series
Tsai Chin Masterpiece 2010
Andrea Bocelli: Vivere - Live In Tuscany
Michael Buble: Caught in the Act
Pat Metheny Group: The Way Up - Live
Josh Groban: Awake Live   
Chris Botti: In Boston
John Mayer: Where the Light Is - Live in Los Angeles
Dave Matthews and Tim Reynolds: Live at Radio City
Return To Forever: Live At Montreux 2008
Within Temptation - Black Symphony
Crossroads Guitar Festival 2010
Stop Making Sense
RUSH: Snakes and Arrows Live

Within Temptation - Black Symphony แผ่นนี้หาซื้อได้ที่ร้านไหนครับพี่ๆ
รบกวนช่วยชี้เป้าให้ด้วยครับ

ขอบคุณมาก