ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ว่าที่ไหนขายถูกที่สุดในเมืองไทย ดูได้ที่นี่  (อ่าน 15559 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Please Help Thanks
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...

ออฟไลน์ Jood

• An unlimited learning is DIY.
  • We just do it.
ถูกจริงเหรอครับ รู้สึกว่าราคาจะ up ใหม่หมดแล้วนะครับ หลายร้านก็หาย ๆ ไป ร้านที่ถูกที่สุดทร ไปไม่มีคนรับ ฝากข้อความไม่ยอมโทรกลับ หลังจากโพสท์ไปแล้วราคาเปลี่ยนใหม่หมดเลยครับ   :D :D
ศึกษา ฝึกฝน เพื่อความมัน กับสิ่งที่ชอบทำ..

ออฟไลน์ ple6699

Re: อยากรู้ว่าที่ไหนขายถูกที่สุดในเมืองไทย ดูได้ที่นี่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์, 2009, 11:04:27 PM »
เคย ติดต่อ ไปแล้วครับ มีแต่บอกว่า ของหมด ตอนนี้ ราคาขึ้นแล้ว อย่างโน้น อย่างนี้ น่าเบื่อครับ

ออฟไลน์ lek101555

• **
บริการหลังการขาย สินะครับ

ออฟไลน์ kan96

• **
มีกล้อง yashika FX-3 2000 เก่าๆใช้ฟลิมอยู่ รวมคอมแพ็ค Olympus,nikon เสียดายกลไกยังใช้ได้อยู่เลย จะเอาออกมาใช้บ้างเก็บไว้นาน...ขอเรียนรู้ด้านถ่ายภาพในกระทู้นี้ครับ O0 O0 O0 K)

ออฟไลน์ aouzaa

บอกว่าถูก แต่ไม่มีของให้แฮะ

ออฟไลน์ YAVIMAYA1638

• *
ผมว่าที่พันทิพย์ถูกสุดละ

ออฟไลน์ PR

Re: อยากรู้ว่าที่ไหนขายถูกที่สุดในเมืองไทย ดูได้ที่นี่
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์, 2010, 06:14:55 PM »
1. ที่ว่าถูกมันมีหลายแบบ เช่น ซื้อกระเป๋า card บันทึกต่างหาก เป็นต้น ของบริษัทหรือของหิ้ว รับประกันร้านหรือประกันศูนย์ เป็นต้น อย่างไรก็ตามถ้าเปิดดูราคาจากอินเตอร์เน็ตราคาไม่หนีกันเท่าไร เลือกร้านค้าที่ไว้ใจได้จะดีกว่า แพงกว่านิดหน่อยแต่เชื่อใจได้ จะไม่สูญเงินฟรี พึงนึกไว้เสมอว่าของถูกเงินแต่ความเสี่ยงสูง
2. กล้องฟิล์มสำหรับมือสมัครเล่นมักใช้เครื่องวัดแสงจากตัวกล้อง ตั้งความเร็วสัก 100-125 ไม่ต่ำกว่านี้ภาพจะไม่มัวจากมือสั่น ส่วนวิธีการถ่ายภาพหาอ่านได้อินเตอร์เน็ตที่มีผู้รู้เขียนไว้มากมาย คนรักถ่ายรูปจริงๆจะทำให้จิตใจดีงามครับ

ออฟไลน์ ppkk

• Freshy
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์, 2010, 06:47:09 PM »
กระทู้ตั้งห้าปีที่แล้ว.................

ผมก็สงสัย เหมือนกันว่า ทำไมกระทู้ ในเวปนี้ ไม่ค่อยมีคนโพสต์เลยครับ เห็นมีแต่กระทู้เก่าๆ  :cry2

ออฟไลน์ ไมโล

• *
www.priceza.com ลองดูครับ

ออฟไลน์ Darksanta

• ร่วมกันค้นหาบทสุดท้ายของการทำ D.I.Y
 :black_eye :black_eye
สถานที่ติดต่อ 
http://www.htg2.net/index.php?topic=70296.0

ออฟไลน์ AC DC

• *
ขอบคุณข้อมลูที่ให้มคัรบ

ออฟไลน์ Benzkmitl

• *
เช็คจากหลายๆที่ก็จะดีที่สุดครับ

เว็ปนี้ก็เป็นหนึ่งในหลายๆที่สำหรับเช็คครับ