ผู้เขียน หัวข้อ: เอ.. พักนี้คุณโต้งช.ม. ไม่มาเขียน Review หนังเลยแหะ..  (อ่าน 1577 ครั้ง)

ออฟไลน์ โต้งกรุงเทพฯคร้าบ

• เราต่างจากเมื่อวานแบบไหน ดีขึ้น เลวลง หรือเหมือนเดิม
  • Total likes: 0
  • ความสุข อยู่ที่ใจครับ
ผมกะลังจะไปดู Chicken Little ถึงว่าแปลกๆ เหมือนปกติต้องได้อ่าน Review ก่อน
-= รักเสียงเพลงและหนัง แต่ยังไม่มีอะไรเป็นชิ้นเป็นอันเลย =-

ออฟไลน์ badz

• สมาชิกรุ่น Classic
Re: เอ.. พักนี้คุณโต้งช.ม. ไม่มาเขียน Review หนังเลยแหะ..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 ธันวาคม, 2005, 12:35:27 AM »
สงสัยช่วงนี้พี่โต้งช.ม. เค้าจะยุ่งมั้งคับพี่โต้ง แต่ผมดูมาแล้ว ใช้ได้คับพี่ แต่...นะนำให้ดู war of the world ก่อนไปดู เหอะๆๆๆ  K)
Burn your tires, not your soul...

ออฟไลน์ tongweb

Re: เอ.. พักนี้คุณโต้งช.ม. ไม่มาเขียน Review หนังเลยแหะ..
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 ธันวาคม, 2005, 12:58:08 AM »
รออ่านอีกคนคับ  Y] Y] Y] Y] Y]
โอ้� หลั่น� ล้า� ท่องไปในเวปกว้าง

ออฟไลน์ โต้ง ช.ม.

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 ธันวาคม, 2005, 10:11:20 AM »
 :) หวัดดีครับคุณโต้งกรุงเทพ ผมเพิ่งกลับจากต่างจังหวัดมาน่ะครับ ชิคเก้น ลิตเติ้ล ผมไปดูตั้งแต่หนังเข้าฉายวันแรกแล้ว แต่ไม่มีเวลาเข้าเน็ตครับ หนังดูสนุกดี จับหนังฮอลิวู๊ดดังๆหลายๆเรื่องมาล้อเลียนด้วย ถ้ามีลูกชาย ผมแนะนำให้พาลูกชายไปนั่งดูด้วยครับ จะได้อิ่มเอมไปด้วยกัน ( มีคติสอนใจพอสมควร ) จุดด้อยในความคิดผม ผมว่าหนังมันสั้นไปหน่อยครับ แป๊ปเดียวจบละ แต่ว่าหนังเรื่องนี้ยังไงๆก็คุ้มค่าตั๋วแน่นอนครับผม  ;)

ออฟไลน์ ต ต้น

• สมาชิกไฮโซ
  • Superstar...
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 ธันวาคม, 2005, 06:41:26 PM »
แล้วอีอ้อนฟัคเป็นไงบ้างคับหนุกป่าว  ???
B)   มาเล่นดนตรีกันเถิด   B)

ออฟไลน์ badz

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 ธันวาคม, 2005, 09:54:04 PM »
แล้วอีอ้อนฟัคเป็นไงบ้างคับหนุกป่าว� ???

ดูแล้วอ่ะเพ่ ก็หนุกนะ แต่มึนๆยังไงไม่รู้ มุมกล้องมันทำให้ปวดหัวอ่ะ  K]
Burn your tires, not your soul...

ออฟไลน์ โต้ง ช.ม.

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 ธันวาคม, 2005, 01:04:31 PM »
อีออนผมไม่ได้ดูครับ รอดูตอนลงแผ่นเอาละกัน พรุ่งนี้พบกับอภิมหาภาพยนต์ สุดยอดบล็อคบัสเตอร์ประจำปีนี้ครับ คิงคอง ได้ข่าวหนังยาวเกือบ 3 ช.ม. วันนี้ต้องนอนแต่เช้าครับ จะได้มีสมาธิในการดู แล้วจะมาเล่าสู่กันฟังครับผม  K)

ออฟไลน์ ต ต้น

• สมาชิกไฮโซ
  • Superstar...
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 13 ธันวาคม, 2005, 07:11:10 PM »
ดีครับ ว่าจะชวนสาวไปดูเหมือนกัน  :yahoo
B)   มาเล่นดนตรีกันเถิด   B)