ผู้เขียน หัวข้อ: Acrolink แบบบ้าน ๆ  (อ่าน 2710 ครั้ง)

ออฟไลน์ PCT

Acrolink แบบบ้าน ๆ
« เมื่อ: 13 พฤษภาคม, 2012, 10:10:43 AM »
http://www.lunashops.co.uk/category-47-b0.html

มีใครเคยสั่งมาลองหรือยังครับ หน้าตาดีทุกตัวเลย ทั้ง RCA BANANA XLR หัว-ท้าย
คุณภาพไม่รู้เป็นไง แต่หน้าตาผ่าน บางเว๊บมีกล่องใส่ด้วย

ออฟไลน์ tsainont (FilmJunkie)

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Super Star.
  • Total likes: 0
    • Sanguan Electric
Re: Acrolink แบบบ้าน ๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 พฤษภาคม, 2012, 10:20:25 AM »
เวปเป็น co.uk แต่โอนไปจีน อิอิ
สนใจผลิตภัณฑ์พัดลมอุตสาหกรรม พัดลมโรงงาน พัดลมฟาร์ม พัดลมเกษตร โบลเออร์ เชิญที่ www.se-fan.com นะครับ

ออฟไลน์ Supot B

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 พฤษภาคม, 2012, 11:34:08 AM »
ผมใช้อยู่ครับ ตัวที่เป็นสายสันยาน RCA ผมซื้อเมื่องาน BAV ตอนต้นปี ราคาน่าจะอยู่ที่ 3000 เสียงดีใช้ได้เลยครับ เสียงไม่จัดเลยครับ  O0
- Luxkit A3000 Mono Block
-CD Sony CDP-R3
-Turntable Pioneer PL 50Lii
-ลำโพง Altec A7

ออฟไลน์ PCT

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 พฤษภาคม, 2012, 08:10:34 PM »
มี HDMI Audioquest รุ่น Diamond แบบบ้าน ๆ มาให้ดูเพิ่มด้วยครับ
http://electronicshe.com/index.php?main_page=product_info&products_id=9032

สายไฟ Audioquest รุ่น wel ก็มาด้วย
http://electronicshe.com/index.php?main_page=product_info&products_id=9030

ผมงงตรงที่รูปสาย Hdmi แบบตัวนี้ มันมีอยู่ใน shop ขายของเพียบเลย เลยสับสนว่าจริง ๆ แล้ว
AQ diamond นี่มันมีสองแบบหรือปล่าว ( Gold plated , Silver Plated)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 พฤษภาคม, 2012, 08:13:13 PM โดย PCT »

ออฟไลน์ Mr.Big

• ผู้สนับสนุน web 1ปี
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 พฤษภาคม, 2012, 09:17:56 PM »
Diamond ปลอมแน่นอนครับ หัวต้องเป็นเงิน ... แต่นึกไม่ถึงว่า Diamond ก็มีปลอมแล้ว

ท่าน PCT โพสต์ระวังนิดครับ   เดี๋ยวกลายเป็นชี้ช่องให้โจร

แต่ใครเน้นภาพแนะนำ Vodka ภาพโดดดีมาก   แต่ถ้าเล่น Coffee .. ทั้งภาพและเสียง สุดยอดครับ  DBS มันเจ๋งจริง

ออฟไลน์ PCT

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 15 พฤษภาคม, 2012, 10:35:12 PM »
Diamond ปลอมแน่นอนครับ หัวต้องเป็นเงิน ... แต่นึกไม่ถึงว่า Diamond ก็มีปลอมแล้ว

ท่าน PCT โพสต์ระวังนิดครับ   เดี๋ยวกลายเป็นชี้ช่องให้โจร

แต่ใครเน้นภาพแนะนำ Vodka ภาพโดดดีมาก   แต่ถ้าเล่น Coffee .. ทั้งภาพและเสียง สุดยอดครับ  DBS มันเจ๋งจริง

พวกโจรนี่ ไม่ต้องชี้ช่องเขาก็รู้อยู่แล้วครับ
แต่ที่โพสท์ จะได้ให้เพื่อนสมาชิกระวังกันไว้

แบบปลอมขายถูกนี่ ยังพอรับได้ แต่ปลอมขายราคาของจริงซิครับน่ากลัว
เพื่อนสมาชิกซื้อของจากเว๊บต่าง ๆ ก็ระวังหน่อยครับ

ออฟไลน์ หมอทีเจ

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Superstar...
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 16 พฤษภาคม, 2012, 12:34:26 PM »
ในความเห็นของผมเวบนี้ยังถือว่าเป็นเวบของ user อยู่  ข้อมูลพวกนี้ควรหามาโพสท์เยอะ ๆ ไม่ใช่ให้โพสท์น้อย ๆ  เพื่อข้อมูลของผู้เล่นจะได้ครบถ้วนครบครันไม่ถูกหลอกครับ  สนับสนุนอย่างแรง  ที่ว่าจะเป็นการชี้ช่องน่ะผมไม่เห็นด้วย  พวกโจรน่ะไม่ต้องมีช่องมันก็สร้างช่องขึ้นมาได้เองแหล่ะ

ออฟไลน์ Mr.Big

• ผู้สนับสนุน web 1ปี
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 16 พฤษภาคม, 2012, 02:08:19 PM »
คือ ผมกลัวพวกขาจร ที่ชอบเข้ามาซื้อของถูกไปขายแพง  มาเจอ Link พวกนี้เข้า

แต่คิดอีกที ก็จะได้รู้เท่าทันโจร

ออฟไลน์ cinemania

• Superstar...
  • Back to Cinema
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 16 พฤษภาคม, 2012, 11:47:41 PM »

พวกโจรนี่ ไม่ต้องชี้ช่องเขาก็รู้อยู่แล้วครับ
แต่ที่โพสท์ จะได้ให้เพื่อนสมาชิกระวังกันไว้

แบบปลอมขายถูกนี่ ยังพอรับได้ แต่ปลอมขายราคาของจริงซิครับน่ากลัว
เพื่อนสมาชิกซื้อของจากเว๊บต่าง ๆ ก็ระวังหน่อยครับ

+1 ครับ   Y] O0

ออฟไลน์ Praphol

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 17 พฤษภาคม, 2012, 11:07:22 AM »

ไม่ทราบว่ามีใครเคยลองสั่งมาใช้หรือย้งครับ มันใช้ได้คุ้มราคาค่าตัวไหมเห็นถูกดีครับ