ผู้เขียน หัวข้อ: Boomerang ฉลองครบ 5 ปี  (อ่าน 2309 ครั้ง)

ออฟไลน์ หมอทีเจ

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Superstar...
  • Total likes: 0
Boomerang ฉลองครบ 5 ปี
« เมื่อ: 22 ธันวาคม, 2005, 11:13:23 AM »
งานมีที่หลักสี่พลาซ่าวันที่ 22-25 ธันวาคมนะครับ  เผื่อใครว่างอยู่แถวนั้นแวะไปชมแผ่น DVD กันได้  รู้สึกจะมีจับฉลากชิงโชคด้วย  รางวัลที่หนึ่งรู้สึกจะเป็น Plasma นะครับ  ผมเองก็ทราบแต่ข่าวยังไม่ได้มีแผนจะไปเหมือนกัน

ออฟไลน์ Lukjeab's Daddy

• Lukjeab Hi Fi
  • รักวัวให้ผูก รักลูกให้ซื้อเครื่องเสียงให้ลูกฟัง
Re: Boomerang ฉลองครบ 5 ปี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 ธันวาคม, 2005, 11:19:50 AM »
22 ธ.ค. - 4 ม.ค. มีอีกงานคือ electronica ที่เดอะมอลล์บางกะปิ กับ บางแค

ผมว่าจะไปถอย

กระติกต้มน้ำร้อน :cry2

ออฟไลน์ ตั้งไข่

• Superstar....
  • Keane and Ken's Daddy
    • FotoCoffeeS.com
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 ธันวาคม, 2005, 11:24:30 AM »
รู้สึกว่าต้นเดือนมีนาคม จะมีงาน hi-fi show 2006 ที่ไบเทค จัดโดย GM2000 ครับ แล้วงานนี้คุณพ่อลูกเจี๊ยบจะไปถอยอะไรครับ ???
ไม่อยากหมดตรูด ต้องยึดนโยบาย "น้ำเต็มแก้ว" กับ "กบในกะลา"

"ไฟบางทีก็ดับด้วยน้ำไม่ได้ ต้องใช้ระเบิดโยน" by pop2000

ของพี่ๆเขา เพราะลำโพงคู่เดียว ส่วนของผม เพราะแอมป์ตัวเดียว :black_eye

ออฟไลน์ Lukjeab's Daddy

• รักวัวให้ผูก รักลูกให้ซื้อเครื่องเสียงให้ลูกฟัง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 ธันวาคม, 2005, 11:56:48 AM »
รู้สึกว่าต้นเดือนมีนาคม จะมีงาน hi-fi show 2006 ที่ไบเทค จัดโดย GM2000 ครับ แล้วงานนี้คุณพ่อลูกเจี๊ยบจะไปถอยอะไรครับ ???

ไม่ถอยครับ รอ LCD 32 นิ้ว เหลือซัก 39xxx 0% 10 เดือน แล้วค่อยว่ากัน :showoff

ซื้อหมดแล้วไม่มันส์ N]

ออฟไลน์ Monmon

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 ธันวาคม, 2005, 09:31:16 AM »
 :)  :)  :)  :)   :)  :)

Merry Christmas ทุกคนจ้า

ไปงานมาแล้วเมื่อวานนี้
ก็เหมือนๆ เดิมอะครับ
ลดราคาลงมา ไม่ได้มากนัก

ที่เซ็งคือ แผ่น zone 1 น้อยมาก
มีแต่หนังไม่ดัง อุตส่าห์แวบไป
ตอนที่เปิด HiFi Center ราชดำริ ยังมากกว่าเลย

แต่รวมๆ ก็คือ หากใครยังไม่ค่อยได้ซื้ออะไรช่วงนี้
แวะไปได้ครับ เสียตังค์แน่
แต่หากได้ซื้อไปบ้างแล้ว ไม่ไปก็คงไม่เป็นไรครับ  :)

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 ธันวาคม, 2005, 10:01:23 AM »
ไปมาเมื่อวานเหมือนกัน  หมดไปห้าพันกว่า
ตอนแรกว่าจะไม่ซื้อแล้วก็อดไม่ได้กะ Batman Boxset ใหม่ที่เป็น dts
เจอท่าน JTR ท่านซาโตริ ไปหิ้วแผ่นกันใหญ่  ท่าน ต.ต้น ไปคุยกะสาวบูมเบอแรงอย่างเดียวเลย  อิ อิ ดีที่ไม่ได้คุยคนเดียวกะผม อิ อิ

ออฟไลน์ Prasert

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 ธันวาคม, 2005, 12:02:21 PM »
สำหรับพี่หมอ ไม่ซื้อแผ่นซิเป็นเรื่องผิดปกติ อิอิ .. ^-^ ตามมาแซวเล่นครับ

ออฟไลน์ ต ต้น

• สมาชิกไฮโซ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 25 ธันวาคม, 2005, 12:00:02 PM »
ไปมาเมื่อวานเหมือนกัน� หมดไปห้าพันกว่า
ตอนแรกว่าจะไม่ซื้อแล้วก็อดไม่ได้กะ Batman Boxset ใหม่ที่เป็น dts
เจอท่าน JTR ท่านซาโตริ ไปหิ้วแผ่นกันใหญ่� ท่าน ต.ต้น ไปคุยกะสาวบูมเบอแรงอย่างเดียวเลย� อิ อิ ดีที่ไม่ได้คุยคนเดียวกะผม อิ อิ

ผมไปคุยกับสาวบูมเมอแรงมาสามวันหมดไปร่วมสองหมื่น คราวนี้คงไม่ได้ช็อปอีกนานเรยครับ  :giveup
B)   มาเล่นดนตรีกันเถิด   B)

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 26 ธันวาคม, 2005, 09:32:40 AM »
5555 ท่าน ต.ต้น ค่าคุยแพงจังนิ อิ อิ

ออฟไลน์ ต ต้น

• สมาชิกไฮโซ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 26 ธันวาคม, 2005, 04:00:20 PM »
ก็น้องเค้าแนะนำหนังดีน่ะครับ แผ่นไหนไม่ดีก็ไม่แนะนำให้ซื้อ คุยสนุกดีด้วย น่ารักจริงๆ� O0
แถมบ้านน้องเค้าก็อยู่ใกล้บ้านป๋มอีกด้วย ยิ่งแจ๋วเข้าไปใหญ่เรย� ^-^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ธันวาคม, 2005, 04:03:11 PM โดย ‹‹ ต ต้น ‹‹ »
B)   มาเล่นดนตรีกันเถิด   B)