ผู้เขียน หัวข้อ: มาแล้วกับ DUNE BASE 3D พร้อมกับ [ SPECIAL FIRMWARE V.5 ] ช้าอดหมด พร้อม tv online  (อ่าน 128065 ครั้ง)

ออฟไลน์ iamsunza

• *
Re: มาแล้วกับ DUNE BASE 3D พร้อมกับ [ SPECIAL FIRMWARE V.5 ] ช้าอดหมด พร้อม tv online
« ตอบกลับ #240 เมื่อ: 06 มิถุนายน, 2013, 06:05:51 PM »
ขอรบกวนสอบถามหน่อยครับ พอดีผมซื้อ dune base จากร้าน Mythpc ไม่ทราบว่าให้ทาง คุณไนท์ อัพเดทโปรแกรมดู tv online ได้หรือป่าวครับ

ไม่ทราบว่าอัพเดทม้ัยคครับ :'(

ออฟไลน์ ไนท์

Re: มาแล้วกับ DUNE BASE 3D พร้อมกับ [ SPECIAL FIRMWARE V.5 ] ช้าอดหมด พร้อม tv online
« ตอบกลับ #241 เมื่อ: 06 มิถุนายน, 2013, 06:41:14 PM »
ขอรบกวนสอบถามหน่อยครับ พอดีผมซื้อ dune base จากร้าน Mythpc ไม่ทราบว่าให้ทาง คุณไนท์ อัพเดทโปรแกรมดู tv online ได้หรือป่าวครับ

ไม่ทราบว่าอัพเดทม้ัยคครับ :'(
อับได้ครับ

ออฟไลน์ woody

« ตอบกลับ #242 เมื่อ: 07 มิถุนายน, 2013, 12:16:11 PM »
โอนเงินให้แล้วครับ

« ตอบกลับ #243 เมื่อ: 08 มิถุนายน, 2013, 09:59:18 AM »
โอนเงินให้แล้วครับ
รับทราบครับผมส่งของให้ตั้งแต่เมือวานแล้วครับวันนี้คงจะได้รับของ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ iwamac

« ตอบกลับ #244 เมื่อ: 08 มิถุนายน, 2013, 10:39:01 AM »
เป็นลูกค้าคุณไนท์ใช้dune max อยู่ไม่ทราบว่าสามารถดูทีวีจากเครื่องเป็น HDTv ได้เลยหรือต้องเพิ่มตัวไหนบ้างเพื่อให้ได้คุณภาพแบบ HD ครับ. รบกวนแนะนำด้วย.  พร้อมราคาด้วยครับ

ออฟไลน์ thanakornl

• Freshy
« ตอบกลับ #245 เมื่อ: 13 มิถุนายน, 2013, 10:04:34 AM »
ขอราคา dune base 3d, 303d, และ tv ด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มิถุนายน, 2013, 05:48:25 PM โดย thanakornl »

ออฟไลน์ monalisa

« ตอบกลับ #246 เมื่อ: 13 มิถุนายน, 2013, 01:41:44 PM »
ขอราคา ด้วยครับ
1.TV303D
2.TV102ที่ติดตั้ง จูนเนอร์ dvb-t2 ในตัวเลย(เป็นรุ่นสั่งทำมาโดยเฉพาะ)
ที่อยู่และหมายเลขบัญชี==> http://www.htg2.net/index.php?topic=57596.0

ออฟไลน์ ko2521

« ตอบกลับ #247 เมื่อ: 14 มิถุนายน, 2013, 09:00:50 AM »
ขอราคา dune ที่เล่น 3d ได้รุ่นเล็กสุดครับ
ใช่ 303 หรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ ko2521

« ตอบกลับ #248 เมื่อ: 14 มิถุนายน, 2013, 09:26:00 AM »
ถามเพิ่มหน่อย series นี่มันมี sub thi ด้วยไหมครับ

« ตอบกลับ #249 เมื่อ: 14 มิถุนายน, 2013, 04:05:31 PM »
ถามเพิ่มหน่อย series นี่มันมี sub thi ด้วยไหมครับ
มี sub thai ครับ

« ตอบกลับ #250 เมื่อ: 14 มิถุนายน, 2013, 04:09:21 PM »
ส่ง pm ราคาให้กับทุกท่านแล้วครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ thaworn

• **
« ตอบกลับ #251 เมื่อ: 16 มิถุนายน, 2013, 01:59:16 PM »
ขอราคาทุกรุ่นด้วยครับ

ออฟไลน์ pathomn

« ตอบกลับ #252 เมื่อ: 16 มิถุนายน, 2013, 11:29:55 PM »
TV102  รุ่นพิเศษที่ติดตั้ง จูนเนอร์ dvb-t2   กรณีเอามาใช้ที่บ้านผมแถวอ้อมน้อย  จะสามารถรับช่องทีวีดิจิตอลได้ไม๊ครับ  เพราะคุณไนท์เคยว่าว่าไม่สามารถรับชมได้ทุกพื้นที่

ออฟไลน์ Eames

• *
« ตอบกลับ #253 เมื่อ: 17 มิถุนายน, 2013, 10:44:37 AM »
ช่วงหลังๆนี้ TV Online กระตุกบ่อยมากๆครับ แก้ไขหน่อยก็ดีครับ (แต่ดูหนังชุดไม่เป็นนะ)

« ตอบกลับ #254 เมื่อ: 26 มิถุนายน, 2013, 11:58:01 PM »
ที่สุดของนวตกรรมเครื่องเล่น ทุกระบบที่คุณค้นหา ความบรรเทิงที่พกพาได้ ชม และทดสอบประสิทธิภาพ  พร้อม Firmware ที่ตรงใจคุณที่สุดในเวลานี้ ที่ TAV SHOW 2013

Grand Mercure Fortune ชั้น 14  ห้อง 1429  By Nicetyshop  ในงานคุณสามารถ test DUNE ได้ทุกระบบ ทั้ง IPTV realtime สดกว่า 200 ช่อง / IPTV on Saver ดูละคร และ รายการย้อนหลัง รวมถึง SERIES HD 4 สัญชาติดัง ทั้ง ซีรีย์เกาหลี ซีรีย์เมกา ซีรีย์ญี่ปุ่น ซีรีย์จีน  ยิ่งไปกว่านั้น ท่านจะได้ชม DVBT2 หรือ Digital TV ที่เค้าว่ากันว่า 3 / 5/ 7/ 9 / Thai PBS ชัดนักชัดหนา แล้วมาดูกันว่า เสา V หนวดกุ้ง ทำอะไรได้มากกว่าที่คุณคิด
นอกเหนือจากนั้น เรายังมีสาย HDMI Jericho LCD Thailand ราคาพิเศษ มีให้คุณเลือกทั้ง 1 เมตร / 2 เมตร / 10 เมตร  และ SOFA Movie นุ่ม  และ ดูแลสุขภาพผิว และตอบรับสรีระของท่าน ได้อย่างเหนือกว่าคำว่า สบาย ท่านใดที่สนใจชมติดต่อรอรับบัตรที่ ชั้น 14 ( 086-876-4448 / 081-444-5598 ) 

ออฟไลน์ khun_sor

« ตอบกลับ #255 เมื่อ: 27 มิถุนายน, 2013, 11:00:10 PM »

ว่าแล้ว ....... ไปอยู่ที่งานแน่ๆ

ไปหาที่ร้าน ไม่มีใครอยู่ เลยไปเดินเล่นที่ ฟอร์จูน ปรากฏว่าไม่มีบัตร เห็น boot สะถาบาน อยู่ด้านหน้า หมั่นไส้เลยไม่ซื้อบัตรเข้าเลย ปัดโถ่ ถ้ารู้ว่าไนท์อยู่ชั้นนั้นและรอรับบัตรได้ ก็ไม่เสียเวลาเปล่าแล้ววันนี้   :nonono

ว่าแต่มีของรับได้เลยไหม  จะเอาตัวเล่น 3D และจะเอาตัวเก่าๆ ไปอัพเฟิร์มแวร์ด้วยได้ไหม   :secret

« ตอบกลับ #256 เมื่อ: 28 มิถุนายน, 2013, 10:26:52 PM »

ว่าแล้ว ....... ไปอยู่ที่งานแน่ๆ

ไปหาที่ร้าน ไม่มีใครอยู่ เลยไปเดินเล่นที่ ฟอร์จูน ปรากฏว่าไม่มีบัตร เห็น boot สะถาบาน อยู่ด้านหน้า หมั่นไส้เลยไม่ซื้อบัตรเข้าเลย ปัดโถ่ ถ้ารู้ว่าไนท์อยู่ชั้นนั้นและรอรับบัตรได้ ก็ไม่เสียเวลาเปล่าแล้ววันนี้   :nonono

ว่าแต่มีของรับได้เลยไหม  จะเอาตัวเล่น 3D และจะเอาตัวเก่าๆ ไปอัพเฟิร์มแวร์ด้วยได้ไหม   :secret
มีของรับได้เลยครับ ตัวเก่าไปอัพเฟิร์มแวร์ด้วยได้

ออฟไลน์ DAVE

« ตอบกลับ #257 เมื่อ: 29 มิถุนายน, 2013, 12:15:02 AM »
คุณไนท์. ขอชัดชัดว่า ถ้ามี Dune Max แล้วไป up firmware ดูอะไรได้บ้าง แล้วดูอะไรไม่ได้บ้าง

ออฟไลน์ usaman

• Freshy
« ตอบกลับ #258 เมื่อ: 29 มิถุนายน, 2013, 07:04:09 PM »
รบกวนขอราคาทุกรุ่นด้วยครับ

« ตอบกลับ #259 เมื่อ: 29 มิถุนายน, 2013, 11:14:17 PM »
ขอขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกท่านนะครับ ที่แวะเวียนเข้าไปชมห้อง Dune อย่างล้นหลาม จนที่นั่งที่ยืนแทบจะไม่พอ และต้องขอโทษด้วยในความไม่สะดวก วันนี้บริการของของทางอาจจะล่าช้าไปนิด ยังไงไนซ์ต้องขอโทษในความไม่สะดวกนะครับ เพราะคนเยอะอาจจะดูแลไม่ทั่วถึง แต่อย่างไงก็ตาม ต้องขอบพระคุณเพื่อนๆ พี่ๆ ครับ ที่ร่วมสร้าง Dune และ  Nicetyshop ให้เป็นที่รู้จักวันนี้  ยังไงพรุ่งนี้ยังพอมีเวลาอีก 1 วัน ที่เราจะพบกัน ท่านที่ยังไม่ได้ไปเยียมชมก็เชิญนะครับ ห้อง 1429 ชั้น 14 ครับ
และฝากไว้สำหรับเพื่อนๆที่กำลังมองหาสาย HDMI ย้าว.....ยาว กว่า 10 เมตร มี Jericho ยาว 10 เมตร คุณภาพดีราคาประหยัดมาแนะนำครับ สำหรับ 1 เมตร 2 เมตร เพื่อนๆก็พากันไปสอยจนหยิบไม่ทัน ดีครับ แบรดไทยคุณภาพสากลแบบนี้ต้องช่วยกันสนับสนุนครับ  ส่วนเพื่อนๆ ที่ต้องการคุณภาพระดับ Furutech แต่ประหยัดกว่า ต้องนี่เลยครับ แบรน์น้องๆ Furutech for BY Furutech ครับ น้องใหม่นี้มีชื่อสั้นๆว่า ADL รุ่นนี้เค้าว่ากันว่ามียันต์กันคลื่นนแม่เหล็กได้ชงักนักเชียว
สำหรับลูกค้า Dune ไนซ์คงจะตอบแทนได้เพียงคำสัญญาครับ ว่าจะพัฒนาลูกเล่น firmware รวมถึงสรรหาสิ่งดีๆ มาเสริฟถึงบ้านพี่ๆ ให้คุ้มเกินคุ้มกับความไว้ใจ และกรุณาของทุกท่านครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Schumi

• สมาชิกรุ่น Classic
สวัสดีครับคุณไนท์

ผมซื้อ Dune Base 3D ในงาน TAV เมื่อวันศุกร์ที่ 28/6/13 เครื่องมีอาการดังนี้
1.เปิดเครื่อง - เล่นได้มีภาพ - ปิดเครื่องเข้า standbymode (ไม่ได้ปิดสวิทช์หลัง) - เปิดเครื่อง - ภาพไม่มีครับ
(ต้องลองปิดสวิทช์หลัง 1 หรือ 2 ครั้ง ภาพจะมาใหม่ ช่อง hdmi ครับ)
2.เล่น external hdd ผ่านสาย usb จะกระตุกทุก 30 นาที ลองสามเรื่องกระตุก 3 เรื่องครับ
(เล่นรูปแบบเดียวกันผ่าน 93 ไม่เป็นครับ)

อาการนี้เครื่องปกติหรือเปล่าครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ EKR

• *

ขอสอบถามการ setting ภาพของ DUNE BASE 3D ครับ  ถ้าเล่นไฟล์ mp4 หรือ DVD ISO ที่เป็น 4:3 จะต้องตั้งค่าอย่างไรให้ output เป็น 16:9 ครับ โดยที่ภาพ 16:9 ไม่มีแถบดำบนล่าง

1. ลอง set เป็น 4:3 แล้ว
         1.1 ภาพ 4:3 output จะ stretch เป็น 16:9 ให้
         1.2 ภาพ 16:9 output จะมีแถบดำบนล่าง
     2. ลอง set เป็น 16:9 แล้ว
         1.1 ภาพ 4:3 output จะเป็น 4:3 มีแถบตั้ง
         1.2 ภาพ 16:9 output จะออกเป็น 16:9 ปกติ
     3. ลอง set เป็น auto แล้ว จะเป็นแบบข้อ 2

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Gemmy

• *
สอบถามครับ ไม่ทราบว่าตอนนี้ firmware ล่าสุดอัพเดตเมื่อไหร่ครับ ของผมน่าจะอัพไปเมื่อตอนเดือน กุมภา ตอนนี้ต้องเอาไปอัพใหม่รึยังครับ

ขอสอบถามการ setting ภาพของ DUNE BASE 3D ครับ  ถ้าเล่นไฟล์ mp4 หรือ DVD ISO ที่เป็น 4:3 จะต้องตั้งค่าอย่างไรให้ output เป็น 16:9 ครับ โดยที่ภาพ 16:9 ไม่มีแถบดำบนล่าง

1.1 ภาพ 4:3 output จะ stretch เป็น 16:9 ให้
         1.2 ภาพ 16:9 output จะมีแถบดำบนล่าง
         1.1 ภาพ 4:3 output จะเป็น 4:3 มีแถบตั้ง
         1.2 ภาพ 16:9 output จะออกเป็น 16:9 ปกติ
     3. ลอง set เป็น auto แล้ว จะเป็นแบบข้อ 2

ขอบคุณครับ
.  ให้ตั้งเป็น. Auto ครับ แล้วเวลาหนัง ให้กดปุ่มzoom ที่remote เลือกแบบที่ท่านต้องการได้เลยครับ

สอบถามครับ ไม่ทราบว่าตอนนี้ firmware ล่าสุดอัพเดตเมื่อไหร่ครับ ของผมน่าจะอัพไปเมื่อตอนเดือน กุมภา ตอนนี้ต้องเอาไปอัพใหม่รึยังครับ
ควรเอามา up ครับเพราะจะเพิ่มความเร็วของเครื่องและภาพเสียงจะดีขึ้นอีก

ผมซื้อ Dune Base 3D ในงาน TAV เมื่อวันศุกร์ที่ 28/6/13 เครื่องมีอาการดังนี้
1.เปิดเครื่อง - เล่นได้มีภาพ - ปิดเครื่องเข้า standbymode (ไม่ได้ปิดสวิทช์หลัง) - เปิดเครื่อง - ภาพไม่มีครับ
(ต้องลองปิดสวิทช์หลัง 1 หรือ 2 ครั้ง ภาพจะมาใหม่ ช่อง hdmi ครับ)
2.เล่น external hdd ผ่านสาย usb จะกระตุกทุก 30 นาที ลองสามเรื่องกระตุก 3 เรื่องครับ
(เล่นรูปแบบเดียวกันผ่าน 93 ไม่เป็นครับ)

อาการนี้เครื่องปกติหรือเปล่าครับ

ขอบคุณครับ
โทรคุยกันเรียบร้อยแล้วนะครับ

ออฟไลน์ Gemmy

• *
ควรเอามา up ครับเพราะจะเพิ่มความเร็วของเครื่องและภาพเสียงจะดีขึ้นอีก

:D โอเคครับ ต้องทิ้งเครื่องไว้นานมั้ยครับ จะได้คำนวณเวลาถูก ช่วงนี้ เวลาว่างไม่ค่อยจะมีเลยครับ T_T

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • ตู่ นินจา

:D โอเคครับ ต้องทิ้งเครื่องไว้นานมั้ยครับ จะได้คำนวณเวลาถูก ช่วงนี้ เวลาว่างไม่ค่อยจะมีเลยครับ T_T

up firmware ใช้เวลาแป๊บเดียวเองครับ รอรับเครื่องกลับได้เลย นัดเวลากะคุณไนท์ไว้ล่วงหน้าด้วยละกันครับ

ออฟไลน์ syuttachai

• **
ผมโอนเงินธ.กสิกรไทย 13,400.06 บาท เวลา 09.54 น.ช่วยตรวจด้วยครับ และกรุณาส่ง DUNE BASE 3D ไปที่ นายยุทธชัย สุขพัฒน์ 16 ซ.ศรีมันตะ ถ.คำสายทอง ต.มุกดาหาร อ.เมือง จ.มุกดาหาร 49000 โทรศัพท์ 08-1975-1435 ครับ

ออฟไลน์ EKR

• *

ขอบคุณครับ
.  ให้ตั้งเป็น. Auto ครับ แล้วเวลาหนัง ให้กดปุ่มzoom ที่remote เลือกแบบที่ท่านต้องการได้เลยครับ

ใช้ได้แล้วครับ  ขอบคุณคุณไนท์มากครับ

ออฟไลน์ Schumi

ขอบคุณครับ
โทรคุยกันเรียบร้อยแล้วนะครับ
ขอบคุณครับ ได้ความรู้มากเลย ตอนนี้ภาพมาแล้วครับ เหลือรอไปซื้อ internal hdd มาลองต่อดูครับ

ออฟไลน์ pathomn

TV102  รุ่นพิเศษที่ติดตั้ง จูนเนอร์ dvb-t2   กรณีเอามาใช้ที่บ้านผมแถวอ้อมน้อย  จะสามารถรับช่องทีวีดิจิตอลได้ไม๊ครับ  เพราะคุณไนท์เคยว่าว่าไม่สามารถรับชมได้ทุกพื้นที่

แวะมาถามอีกรอบครับ

ออฟไลน์ RCDragon

• Colorful Life in Beautiful Country.....
คุณไนท์ครับ
ดูช่อง Fox Movies Premium HD
        HBO HD ไม่ได้ครับขึ้นแต่กำลังเชื่อมต่อและก็ค้างครับช่องอื่นๆดูได้

ออฟไลน์ b3344

• Super Star
dexter s8 จบสองตอนแล้ว  รอๆๆๆๆๆ อิอิ dune ของไนท์คุ้มมากๆ

ออฟไลน์ Phantom

• *
Falling Sky S2 หลายตอนที่เสียงหายไปครับ กลางๆตอน ตรวจดูนะครับ
Phantom

ออฟไลน์ cinemania

• Back to Cinema
คุณไนท์ครับ รบกวนช่วยทำเรื่อง... hormones ในละครไทยด้วยครับ เรื่องนี้สนุกมาก ๆ

Falling Sky S2 หลายตอนที่เสียงหายไปครับ กลางๆตอน ตรวจดูนะครับ

ช่วยแจ้งด้วยครับว่าตอนไหนบ้าง

คุณไนท์ครับ รบกวนช่วยทำเรื่อง... hormones ในละครไทยด้วยครับ เรื่องนี้สนุกมาก ๆ
มีครับแต่ไม่สามารถเอาขึ้นได้เนื่องจากติด ลิขสิทธิ์ ของ gmm

ออฟไลน์ WIL

เดี๋ยวนี้ไม่มี 18+  แล้วหรอครับ

เดี๋ยวนี้ไม่มี 18+  แล้วหรอครับ
ยังมีอยู่ครับ แต่จะมีในรุ่น base 3D รุ่นเดียวครับ

ออฟไลน์ Banjerdpi

• Freshy
ขอราคา dune base 3D ครับ

pm ตอบทุกท่านแล้วนะครับ

วันนี้ ผม up ซีรีส์  ขึ้นไปเพิ่มอีกกว่า 30 เรื่อง ขอให้มีความสุขกันการดู ซีรีส์ นะครับ ;D และจัดเรียงช่อง tv ใหม่เพื่อให้ใช้ง่ายขึ้น ;D

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ nuummie

ขอบคุณครับ
 like
 :D :D :D

ออฟไลน์ baton

• **

pm ให้ทุกท่านแล้วครับ

ออฟไลน์ tonman13

• Freshy
ขอราคา Dune Base 3D ด้วยครับผม

pm ให้ทุกท่านแล้วครับ

ออฟไลน์ M.Vara

• Freshy
แล้วตัวไหนภาพดีสุด แนะนำด้วยครับ

ออฟไลน์ mong

คุณไนท์ the bridge ทุกตอน ซับไทยแปลมั่วมาก แก้ไขด่วนครับ

คุณไนท์ the bridge ทุกตอน ซับไทยแปลมั่วมาก แก้ไขด่วนครับ
รับทราบครับ

ขออนุญาติ ขาย tv samsung LED f8000  จอ 65 นิ้ว  ของใหม่ 99.99 ซื้อมายังไม่ถึงเดือนครับไม่ค่อยได้ใช้(ตัวนี้มีจูนเนอร์ t2 ในตัวด้วยครับ)  ตัวนี้ภาพสวยมากครับผม ปรับภาพแล้วนิดหน่อย ขอขายราคา 105,000 บาทครับ จากราคา เต็ม 149000 ที่ขายเพราะ จะไปซื้อ tv samsung LED f8000  จอ 75 นิ้ว แทนครับ แฟนบอกว่า 65 นิ้วเล็กไป  ท่านใดสนใจสามารถโทรมาถามได้ ที่ 0868764448 หรือจะเข้ามาดูของจริงที่ by nicetyshop ได้นะครับ

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 สิงหาคม, 2013, 08:29:18 PM โดย ไนท์ »

ออฟไลน์ RCDragon

• Colorful Life in Beautiful Country.....
ตอนนี้เปิดแอพเพื่อที่จะดูซีรีย์ไม่ได้คัรับ

ออฟไลน์ akeshipping

• *
ของผมก็ดูไม่ได้มาสองวันแล้วครับ
ตอนนี้ก็ยังดูไม่ได้เลยครับ   ไม่รู้ว่าเกิดไรขึ้น
กำลังติดซีรี่ย์เลยครับกลับจากทำงานกะมาดูสักหน่อยอดดูอีกแล้วคืนนี้ :cry2 :cry2

ออฟไลน์ Phantom

• *
คุณไนท์ แจ้งมาทาง Email ว่าปิดปรับปรุงเพิ่มประสิทธิภาพ  Server เพื่อรองรับจำนวนสมาชิกที่ติดตามดู Series อย่างล้นหลาม เปิดใช้ได้ประมาณเที่ยงวันพฤหัสบดี ที่ 29 นี้ครับ
Phantom

ออฟไลน์ b3344

โชคดีดูจบไปวันก่อน ไม่งั้นหงุดหงิด  แย่ อิอิ

ทีซีรี่แนะนำ   

ของจีนใต้หวัน   fabulus boy   สนุกเกินคาด ปกติผมไม่ค่อยดู ซีรี่ใต้หวัน เพราะมุขปัญญาอ่อน   แต่เรื่องนี้ เอามาจากเกาหลี เรื่อง he so beautiful    ซึ่งผมชอบ version ใต้หวันมากกว่า  ลองไปชม

และ last resort ก็สนุกดี   

ออฟไลน์ อูฐ

เสี่ยเบนซ์  เจ้าสัวใหญ่ธุกิจใหญ่โต  ไหนต้องงานสังคมมากมาย   ทำไมหาเวลาดูหนัง  ฟังเพลงแผ่นเสียงได้เยอะจัง  น่าอิจฉาจริงๆ

ออฟไลน์ Mr.Dec

• *
เชียร์ Dune by Nicety ด้วยอีกคน ผมใช้ ทั้ง Max และ TV303D โดยเฉพาะคนที่ชอบดู series มีให้เลือกดูเยอะมาก คุ้มราคา
ผมใช้ Max มามากว่า 3 ปีแล้วดีมาก ไม่เคยมีปัญหา  O0

ออฟไลน์ อูฐ

คุณ ไน์ท  เครื่องผมทำไมดูซี่รี่ยเกาหลีไม่ได้อ่ะ  แต่อย่างอื่นดูได้หมด

คุณ ไน์ท  เครื่องผมทำไมดูซี่รี่ยเกาหลีไม่ได้อ่ะ  แต่อย่างอื่นดูได้หมด
ซี่รี่ยเกาหลี จะใช้ได้ปกติประมาณวันพุธ ครับ