ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาสายไฟครับ  (อ่าน 1174 ครั้ง)

ออฟไลน์ JuStlcE

ตามหาสายไฟครับ
« เมื่อ: 30 กรกฎาคม, 2012, 01:17:29 AM »
สวัสดีครับ พอดีน้องใหม่ขอคำปรึกษาเรื่องสายไฟเข้า Int. Amp ของ NAD หน่อยครับ
ดูๆๆไว้ก้อมี Supra LoRad 2.5 กับ PK 14 [แอบเล็ง PK10ด้วย] ผู้ใดใช้อยู่รบกวนชี้แนะด้วยครับ

ออฟไลน์ london FC 433

Re: ตามหาสายไฟครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 กรกฎาคม, 2012, 12:21:55 PM »
   ถ้าจะให้ดีและไปในทิศทางเดียวกัน โทนเสียงเดียวกัน ควรใช้สายยี้ฮ้อเดียวกันทั้งระบบ   supa โทนอบอุ่นบรรยากาศดีเบสก็มี   kimber  สดใสรายละเอียดดีเบสสะนุก  ราคาไม่หนีกันมาก   d_d
   ลุยกันเลย  เดินหน้าอย่างเดียว

ดูแลโลกใบนี้
   ดูแลคนรอบข้าง
ดูแลโลกใบนี้  ดูแลคนรอบข้าง  พี่น้องชาวไทย
  เล่นอย่างมีสติ   ลุยกันเลย  เดินหน้าอย่างเดียว

ออฟไลน์ JuStlcE

Re: ตามหาสายไฟครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 กรกฎาคม, 2012, 07:28:04 PM »
ขอบคุณมากครับ (ปกติผมใช้สายลำโพงของ supra อยู่เช่นกัน)