ผู้เขียน หัวข้อ: ตกรถ Pana รอไปรอมา ไม่ได้ซื้อ... โทรไปถาม Aki อีกที ตอนนี้เหลือ 0% 10 เดือนอย่างเดียว  (อ่าน 4716 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sun my Son

:cry2

มีที่ไหนให้ส่วนลดดีๆ แจ้งด้วยเน้อ อยากได้ 50GT50 ถ้าไม่มี คราวนี้ก็จะยอมทุ่มกับ 55VT50 แล้วครับ

ออฟไลน์ อูฐ

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Superstar...
  • Total likes: 0
งาน  homework  ไบเทคบางเทคบางนา  บัตร เซ้นทรัล ลด  16 หรือ 13 เปอร์เซนต์ ไม่แน่ใจ ได้ กิฟ  อีก ห้าพันกว่าบาท  ได้เครื่องเล่นบูรเรย์   ราคาขายลองต่อลองเขาดูน่ะคับ   ไปนั่งปรับแต่งจับผิดภาพ  vt 50 มา    เวิรค์คับ  ดีกว่า  vt 30 มาก ๆ   ราคาไม่เวอร์เกินไป  แต่ถ้าลงมาอีกนิด  ขายระเบิด   ผมยังอยากได้เลย   แต่รอราคาและรอดูพวกจอ  70 ถึง 80 นิ้ว ที่กำลังจะทยอยเข้ามา

ออฟไลน์ ยิ้มละไม

หลังจากงาน HOME WORK น่าจะมีงาน Electronica EXPO ครับ เห็น Bill broad แวบ ๆ อยู่เหมือนกัน

ดูมาให้แล้วครับ  2-9 กันยา Impac เมืองทองธานีครับ น่าจะมีรุ่น+ราคา+ของแถม ที่ถูกใจครับ

ออฟไลน์ utm

Homework expo ที่ไบเทคตามท่านอูฐว่ามีของครับ แต่บัตร central น่าจะลด 12 % ส่วนรุ่น 65ST50 ลด 16% บัตรกรุงศรีลด 12 %  4 งวด
เมื่อวันเสาร์ผมอ้อนผบ.ยอมอนุมัติให้ซื้อ TV ใหม่ได้แล้วไม่ต้องรอสิ้นปี ขับรถไปดูที่ Homepro MEGA บางนา (ตามลายแทงที่คุณ pong_3555 ให้มา) สนใจ 55" แต่ตัว VT50 สู้ราคาไม่ไหว เลยกะลดลงมาแค่ 50GT50 แต่ผบ.ไม่ให้เอาบอกว่าเล็กไปถ้าเอา 50" ก็ไม่ต้องซื้อเลย ให้ซื้อ 65" ไปเลย ปรากฎว่าตัดสินใจเอา 65ST50 แต่ผมไม่มีบัตร กรุงศรี ซึ่งลด 15% และถ้าโฮโปรวีซ่าลดเพิ่มอีก 3 % บัตรอื่นๆลดแค่ 8% เลยต้องกลับมาตั้งหลักทำบัตรโฮมโปรวีซ่าก่อนไม่รู้ว่าจะได้ทันก่อนหมดโปรหรือเปล่า (หมดเขต 22 สค.55) เห็นเซลบอกว่า 65ST50 เหลือในสต็อกตัวเดียวแล้วด้วย ลองเดินดูพวก LED 55" หลายๆตัวอย่างไรผมก็ยังชอบ Plasma มากกว่า

ออฟไลน์ Mr.Big

• ผู้สนับสนุน web 1ปี
  • Super Star.
  • *
65ST50 ไม่ผิดหวังหรอกครับ  แต่ต้องเปลี่ยนสายด้านหลังให้ดีหน่อย  ภาพดีกว่าเดิมอีกเยอะเลยครับ

ออฟไลน์ pong_3555

เท่าที่ใช้  65ST  มาประมาณ  1 เดือน  พอใจเืรื่องภาพมาก     โดยรวมภาพสีสัน   ความคมชัดสวยกว่าพลาสม่า  รุ่นเก่าของพานาพอสมควรเลย
( มีรุ่นเก่าอยู่  2  ตัว )    แนะนำคุณ UTM ลองขอเปลี่ยนแว่นเป็นแบบชาร์จในตัวน่าจะดีกว่า     ผมซื้อเพิ่มมาใช้ตัวนี้คุ้มครับ ( ชาร์จทีอยู่นานมากกว่าุ่ถ่านกระดุม)
เพราะตัวแถมเป็นถ่านแบบกระดุมกินแบตพอสมควรเลย

ออฟไลน์ archy

พอดีเพื่อนสนใจ
ตอนนี้ถ้าไปสั่ง 65vt50 ในงานไบเทค(ร้านอะไรครับเผื่อจะได้บอกให้เค้าไปถามในงาน)
จะได้ส่วนลดต้องใช้บัตรอะไรบ้างนะครับ แล้วลดสูงสุดเท่าไหร่ฮะ

บัตรเซนทรัล หรือบัตรกรุงศรีใช้ด้วยกันได้มั้ยอะครับ

ออฟไลน์ utm

65ST50 ไม่ผิดหวังหรอกครับ  แต่ต้องเปลี่ยนสายด้านหลังให้ดีหน่อย  ภาพดีกว่าเดิมอีกเยอะเลยครับ
ตกลงคุณ Big ซื้อที่ไหน ราคาเท่าไหรครับ
เท่าที่ใช้  65ST  มาประมาณ  1 เดือน  พอใจเืรื่องภาพมาก     โดยรวมภาพสีสัน   ความคมชัดสวยกว่าพลาสม่า  รุ่นเก่าของพานาพอสมควรเลย
( มีรุ่นเก่าอยู่  2  ตัว )    แนะนำคุณ UTM ลองขอเปลี่ยนแว่นเป็นแบบชาร์จในตัวน่าจะดีกว่า     ผมซื้อเพิ่มมาใช้ตัวนี้คุ้มครับ ( ชาร์จทีอยู่นานมากกว่าุ่ถ่านกระดุม)
เพราะตัวแถมเป็นถ่านแบบกระดุมกินแบตพอสมควรเลย
ขอบคุณครับ เห็นเขาบอกถ่านกระดุมดูต่อเนื่องได้ 3 เรื่อง

พอดีเพื่อนสนใจ
ตอนนี้ถ้าไปสั่ง 65vt50 ในงานไบเทค(ร้านอะไรครับเผื่อจะได้บอกให้เค้าไปถามในงาน)
จะได้ส่วนลดต้องใช้บัตรอะไรบ้างนะครับ แล้วลดสูงสุดเท่าไหร่ฮะ

บัตรเซนทรัล หรือบัตรกรุงศรีใช้ด้วยกันได้มั้ยอะครับ

ไปบู๊ทที่เขาโชว์ PANA เลยครับ วันที่ผมไปไม่เห็น 65VT50 โชว์นะเข้าใจว่าโปรน่าจะเหมือน 65ST50 คือบัตร Central card ลด 16% ถ้าบัตรกรุงศรี ลด12% 0% 4งวด แต่ที่ Homepro MEGA บางนามีตัว 65VT50 ใช้บัตร Homepro visa ลด 18%  บัตรกรุงศรี 15 %  0% 4 งวด น่าจะดีกว่า

ออฟไลน์ Mr.Big

• ผู้สนับสนุน web 1ปี
  • Super Star.
  • *
Promotion ที่ผมได้  ตอนนี้ไม่มีแล้วครับ

ออฟไลน์ Sun my Son

ขอบคุณทุกท่านสำหรับข่าวคราว

ดูมาให้แล้วครับ  2-9 กันยา Impac เมืองทองธานีครับ น่าจะมีรุ่น+ราคา+ของแถม ที่ถูกใจครับ

ว่าแต่ไอ้งานที่เมืองทองเดือนกันยา นี่งานอะไรครับท่านยิ้มละไม  จะรอดีมั้ยหนอ?  :showoff

ขอบคุณทุกท่านสำหรับข่าวคราว

ว่าแต่ไอ้งานที่เมืองทองเดือนกันยา นี่งานอะไรครับท่านยิ้มละไม  จะรอดีมั้ยหนอ?  :showoff

งาน Electronica Expo ครับ จัด 1-9 กันยายนครับ

ออฟไลน์ archy

Mega บางนาก็เจ๋งแฮะ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • *
  • Please Help Thanks
 ลองไปดู showroom panasonic ที่ central พระราม9 ดูครับ

i3lackhole
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...

ออฟไลน์ อูฐ

ลองไปดู showroom panasonic ที่ central พระราม9 ดูครับ

i3lackhole

ได้ราคาเท่าไหร่