ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถามครับ เกี่ยวกับ onkyo 876  (อ่าน 1177 ครั้ง)

ออฟไลน์ tanavut

รบกวนถามครับ เกี่ยวกับ onkyo 876
« เมื่อ: 02 สิงหาคม, 2012, 10:07:30 AM »
คือตอนนี้ใช้  876 อยู่ครับเมื่อก่อนต่อ  ไบเเอม  เเต่ตอนนี้เปลียนลำโพงที่ใช้   ช่องด้านหลังลำโพงตรงช่อง+/-มีเเค่คู่เดียว  ทำไบเเอมไม่ได้  ไบวายไม่ได้   เลยสงสัยโหมด  bridge btl   ผมจะใช้โหมดนี้ได้ไหมครับ  เเล้วมันก้คือโหมด บริด  ธรรมดาใช่ไหมครับ  ก็เเค่เพิ่มพาวเวอให้คู่หน้าใช่ไหมครับ

รบกวนเเนะนำด้วยครับ   ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ 

ออฟไลน์ london FC 433

Re: รบกวนถามครับ เกี่ยวกับ onkyo 876
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 สิงหาคม, 2012, 12:19:28 PM »
    bridge btl ทำได้  ก็จะได้กำลังเพิ่มขึ้นเป็น 210 w  ครับ แต่จะทำได้แค่คู่หน้านะครับ   ส่วนวิธีการ btl  นํ้น  ลองไปดูในคู่มือของเครื่องที่ให้มา  ลุยกันเลย  เดินหน้าอย่างเดียว    like

ดูแลโลกใบนี้
   ดูแลคนรอบข้าง

ดูแลโลกใบนี้  ดูแลคนรอบข้าง  พี่น้องชาวไทย
  เล่นอย่างมีสติ   ลุยกันเลย  เดินหน้าอย่างเดียว

ออฟไลน์ nammm

Re: รบกวนถามครับ เกี่ยวกับ onkyo 876
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 สิงหาคม, 2012, 06:23:49 PM »
ผมใช้ 876 อยู่ครับ BTL มาตลอดกำลังดีครับ...สำหรับคนที่ไม่ได้ใช้ช่อง surr back