ผู้เขียน หัวข้อ: สาย HDMI ช่วยวิจารณ์และแนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 2252 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Total likes: 0
  • Please Help Thanks
สาย HDMI ช่วยวิจารณ์และแนะนำหน่อยครับ
« เมื่อ: 15 สิงหาคม, 2012, 04:56:57 PM »
 Merrexkable hdmi0
Furutech n1.4
Transparent สีฟ้า
audioquest VODGA
หรือ ตัวอื่นแนะนำได้ครับ

จะไปใช้กับ Plasma Pana55VT50
เส้นไหนเด่นเรื่องภาพที่สุดครับ เสียงไม่เน้นครับ
ขอบคุณทุกท่านครับ

ต้า
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...

ออฟไลน์ Atmos

Re: สาย HDMI ช่วยวิจารณ์และแนะนำหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 สิงหาคม, 2012, 06:20:24 PM »
ถ้า ตัวเลือกนี้ vodka ชนะเลิศครับ :whistling

ออฟไลน์ london FC 433

Re: สาย HDMI ช่วยวิจารณ์และแนะนำหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 สิงหาคม, 2012, 06:30:24 PM »
    ตามไป   aq  vodga   O0
ดูแลโลกใบนี้  ดูแลคนรอบข้าง  พี่น้องชาวไทย
  เล่นอย่างมีสติ   ลุยกันเลย  เดินหน้าอย่างเดียว

ออฟไลน์ Harmonica Man

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 สิงหาคม, 2012, 02:01:51 PM »
ชอบความเป็นสีธรรมชาติของ Transparent สีฟ้า

ออฟไลน์ big

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16 สิงหาคม, 2012, 10:53:13 PM »
แนะนำ Purist audio ครับ

ออฟไลน์ kapom2012

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 17 สิงหาคม, 2012, 10:04:31 AM »
ใช้ AudioQuest-VODKA อยู่เหมือนกันครับ, ต่อ TV กับ AVR
ส่วนจาก BDplayer, Oo Top Box ทั้่งหลาย แล้วก็พวก Media player เข้า AVR ผมใช้ AudioQuest-CINNAMON ครับ
อยากเปลี่ยนเป็น VODKA ให้หมดอยู่เหมือนกัน แต่งบไปไม่ถึงครับ, พูดแล้วเศร้า T-T  :giveup :giveup :giveup