ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศรางวัล !!!! Merrexkable ชิงโชคเที่ยว Universal Singapore!!! 2ที่นั่ง  (อ่าน 5900 ครั้ง)

ออฟไลน์ merrexkable

ขอแสดงความยินดีกับคุณ วุฒิพงศ์ ไตรพิพัฒน์กุล M 0247 ซื้อผ่าน Dealer Planet Laser เมื่อวันที่ 18/8/55 ได้รับรางวัล Package เที่ยว Universal Singapore พร้อมตั๋วเครื่องบินและที่พัก 2 ท่าน นะครับ

c) c) c) c) c) c) c)

เดี๋ยวนำ clip จับรางวัลขึ้นให้ครับผม :)

วันนี้ 25 ตค วันสุดท้ายนะครับ++++++++!!!!!!!!!! สำหรับท่านที่ต้องใช้สาย HDMI และ ลุ้นโชคไป Universal Singapore

เริ่มแล้วนะครับ ชิงโชค Package Universal Studio Singapore ตั้งแต่วันนี้ถึง 25 ตค.  c)

ลุ้นชิงรางวัล ตั๋วเครื่องบิน + package เที่ยว Universal Studio
Singapore พร้อมที่พัก 2 ที่นั่ง กับ Merrexkable

รับสิทธิ์ ชิงโชค 1 สิทธิ์ กับ สาย Merrexkable ทุกเส้น ทุกรุ่น
(ฉีกหางสติกเกอร์ส่วนชิงโชค จากฝากล่อง)
ส่งส่วนชิงโชคผ่านทาง dealer Merrexkable ทุกที่ครับ

จับรางวัล 31 ตค. นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 พฤศจิกายน, 2012, 03:17:33 PM โดย merrexkable »
EXPERIENCE  THE  DIFFERENCE
 "Better price for Better sound"

ออฟไลน์ nammm

Re: Merrexkable ชิงโชคเที่ยว Universal Singapore!!! 2 ที่นั่ง เริ่มแล้วครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 สิงหาคม, 2012, 08:10:25 PM »
กะลังจะสอย HDMI 0 พอดี...มีลุ้น

ออฟไลน์ Golf

• สมาชิกรุ่น Classic ..
  • Superstar..
  • **
  • Total likes: 0
    • HiFiBug.com
Re: Merrexkable ชิงโชคเที่ยว Universal Singapore!!! 2 ที่นั่ง เริ่มแล้วครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 สิงหาคม, 2012, 08:29:32 PM »
 c)
spec เป็นเพียงสิ่งที่สร้างความน่าสนใจให้เราไปลอง ... ไม่ใช่สิ่งที่ทำให้เราต้องตัดสินใจซื้อ

เลือกเครื่องเสียง ... "ลองให้เยอะ ซื้อให้น้อย จ่ายเมื่อมั่นใจ"

Merrex Kable มีจำหน่ายแล้วที่ http://www.hifibug.com/default.php?manufacturers_id=29

===============

http://www.HiFiBug.com

ออฟไลน์ ADD

• สมาชิกรุ่น Classic
  • May force be with you!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 สิงหาคม, 2012, 10:04:40 AM »
เจ๋งดีครับ  :drive1

ออฟไลน์ akeshipping

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 สิงหาคม, 2012, 10:46:54 AM »
เสียดายซื้อเร็วไปนิด K] K] K]
เพิ่งสอย HDMI-0 มา 2 เส้น......

ออฟไลน์ hongkongface

• อยากกินทีรามิสุ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 17 สิงหาคม, 2012, 10:50:27 AM »
 O0 รางวัลใหญ่มาก c)
http://www.htg2.net/index.php?topic=63083.0 HONGKONGROOM @ HTG2 / http://www.htg2.net/index.php?topic=53284.0 ฮ่องกงที่ผ่านไป

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 18 สิงหาคม, 2012, 02:19:35 PM »
ครับ  รางวัล หย่ายเลย...  เอามัน เจ๊งไม่ว่า เอาฮาไว้ก่อนครับ ...  2f 2f 2f 2f
 "Better price for Better sound"

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 18 สิงหาคม, 2012, 02:21:09 PM »
เสียดายซื้อเร็วไปนิด K] K] K]
เพิ่งสอย HDMI-0 มา 2 เส้น......

ซื้อเพิ่มได้ครับ  สายทุกรุ่นทุกแบบ แม้แต่  demo ก็ชิงโชคได้ครับ

ตอนนี้ในงาน planet มี  HDMI-1 1.3c ราคาต่ำกว่าพันด้วยนะครับ  ;)  ใช้มัดหนังสือพิมพ์ก็ดีนะครับ  2f 2f

ออฟไลน์ หมอทีเจ

• Superstar...
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 20 สิงหาคม, 2012, 09:52:36 AM »
ซื้ออะไรดีล่ะหว่า  เห็นรางวัลแล้วอยากเข้าร่วม อิ อิ

ออฟไลน์ dage

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 21 สิงหาคม, 2012, 10:40:36 AM »
เพิ่งซื้อไป อดเลย

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 22 สิงหาคม, 2012, 11:28:52 AM »
ซื้ออะไรดีล่ะหว่า  เห็นรางวัลแล้วอยากเข้าร่วม อิ อิ

พี่หมอเอา  HDMI2 ไปแขวนเสื้อได้นะครับ :) เหนียวทน รับน้ำหนักได้ดี แถม ได้ลุ้นโชคไป Universal ด้วยนะครับ  :) :) :)

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 06 กันยายน, 2012, 11:46:58 AM »
เร่งส่งชิงโชคกันมาได้เลยนะครับ  เวลาใกล้หมดแล้วนะครับ :):)

ออฟไลน์ utm

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 07 กันยายน, 2012, 04:44:49 PM »
สอบถามคุณ merrexkable ครับว่าการนำสายไปเทรดเป็นรุ่นใหม่นั้น เอาไปเฉพาะตัวสาย (HDMI 1 1.8) ไม่ต้องเอากล่องไปใช่ไหม (หาไม่เจอ) แล้วจำเป็นต้องเป็นสินค้าประเภทเดียวกันใช่ไหม เช่น HDMI เปลี่ยน HDMI , AC เปลี่ยนกับ AC อย่างนี้หรือเปล่า

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 13 กันยายน, 2012, 12:25:12 PM »
สอบถามคุณ merrexkable ครับว่าการนำสายไปเทรดเป็นรุ่นใหม่นั้น เอาไปเฉพาะตัวสาย (HDMI 1 1.8) ไม่ต้องเอากล่องไปใช่ไหม (หาไม่เจอ) แล้วจำเป็นต้องเป็นสินค้าประเภทเดียวกันใช่ไหม เช่น HDMI เปลี่ยน HDMI , AC เปลี่ยนกับ AC อย่างนี้หรือเปล่า

ไม่ต้องใช้กล่องคตรับ เอาสายไปอย่างเดียวได้เลยครับผม  ;)

trade อะไรก็ได้ของ merrex ที่มูลค่ารวมเท่ากัน หรือมากกว่าครับ

และถ้าเอาไป trade ในงาน htg2 ได้ UP! มูลค่า 12% ด้วยครับ  (แต่ส่งของตามไปทีหลังนะครับ :):)

ออฟไลน์ utm

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 15 กันยายน, 2012, 11:39:21 AM »
รับทราบครับ วันนี้เจอกันครับ

โค้งสุดท้าย นะครับ เดี๋ยว สิ้น ตค นี้ได้รู้กันว่า ผู้ใช้  และ Dealer ท่านใดจะได้ไปเที่ยวกันนะครับ :):)

ออฟไลน์ pete109

ไปอัพสาย HDMI ในงาน HTG2 ครบรอบ 12 ปี มา 1 เส้น

ได้ส่งสายเดิม EMS คืนให้คุณปรัชญา วีรขจรศักดิ์  DIGITAL PRO

และได้ Email ไปบอก และขอให้ตอบว่าได้รับสายแล้วหรือยัง

ส่ง Email ไปไม่น้อยกว่า 3 ครั้งแล้ว

ไม่เคยตอบเลย !!!!!   :nono :nono :nono

ใครก็ได้ ที่ Merrexkable ช่วยตามเรื่อง และตอบ EMAIL ด้วยว่าได้รับสายคืนแล้ว

ไปอัพสาย HDMI ในงาน HTG2 ครบรอบ 12 ปี มา 1 เส้น

ได้ส่งสายเดิม EMS คืนให้คุณปรัชญา วีรขจรศักดิ์  DIGITAL PRO

และได้ Email ไปบอก และขอให้ตอบว่าได้รับสายแล้วหรือยัง

ส่ง Email ไปไม่น้อยกว่า 3 ครั้งแล้ว

ไม่เคยตอบเลย !!!!!   :nono :nono :nono

ใครก็ได้ ที่ Merrexkable ช่วยตามเรื่อง และตอบ EMAIL ด้วยว่าได้รับสายคืนแล้ว

ได้รับสายเรียบร้อยแล้วครับ :)
email ไม่ได้รับอ่ะครับ  :cry2

mail กลาง merrexkable จะเป็น  merrexkable@gmail.com นะครับ  ;)

ออฟไลน์ pete109

ได้ส่งสายเดิม EMS คืนให้คุณปรัชญา วีรขจรศักดิ์  DIGITAL PRO

ไม่เคยตอบเลย !!!!!   :nono :nono :nono

ได้รับสายเรียบร้อยแล้วครับ :)
email ไม่ได้รับอ่ะครับ  :cry2

mail กลาง merrexkable จะเป็น  merrexkable@gmail.com นะครับ  ;)

ผมส่ง Email ตามที่กล่าว 3 ครั้ง ไปที่ Digital Pro ตามที่ คุณปรัชญาให้นามบัตร
และบอกว่าให้ส่ง Email ไปตามนามบัตรได้ ครับ

Fw: ส่งสาย HDMI-1 คืน เพื่อ Trade in
Hide Details

FROM: sakchai vathanadachakul

TO: ice.digitalpro@gmail.com

Message flagged
Saturday, September 29, 2012 12:24 PM

กรุณาตอบ Email เพื่อยืนยันการรับของคืนด้วยครับ

----- Forwarded Message -----
From: sakchai vathanadachakul <sakchaiv@yahoo.com>
To: "ice.digitalpro@gmail.com" <ice.digitalpro@gmail.com>
Sent: Wednesday, September 26, 2012 10:34 AM
Subject: Re: ส่งสาย HDMI-1 คืน เพื่อ Trade in

ช่วยตอบด้วยครับ คุณปรัชญา

From: sakchai vathanadachakul <sakchaiv@yahoo.com>
To: "ice.digitalpro@gmail.com" <ice.digitalpro@gmail.com>
Sent: Thursday, September 20, 2012 2:58 PM
Subject: ส่งสาย HDMI-1 คืน เพื่อ Trade in

เรียนคุณปรัชญา

ผมได้ส่งสาย HDMI-1 คืนให้ เพื่อแลกกลับสาย HDMI v.1.4 ในการ Upgrade + Trade in ในงาน 12 ปี HGT2 เมื่อวันเสาร์ที่ 15 กย 2555 ครับ

EMS No. EJ 0401 6193 3 TH ครับ

ได้รับของแล้ว ช่วย Email Confirm ผมด้วย

ขอบคุณครับ
ศักดิ์ชัย วัฒนเดชะกุล
081-618-0048

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ตุลาคม, 2012, 12:53:09 AM โดย pete109 »

555555   เราได้รับของที่ส่งมาเรียบร้อยแล้วครับ ไม่ต้องเป็นห่วงครับ :)
  d_d

วันนี้วันสุดท้ายชิงโชคแล้วนะครับ

เราจะทยอยเก็บใบชิงโชคจาก dealer และ ทำการจับฉลาก ในวันที่ 31 ตค. นี้ครับ

ขอให้ทุกท่านโชคดีนะครับผม
:):):) c) c)

ออฟไลน์ Night_Angel

ยังไม่ได้ส่งเลยครับ กล่องที่จะเทรดอัป เอา คูปองอันนี้ส่งได้ไหมครับ
DIY ไม่มีคำว่าเป็นไปไม่ได้

ยังไม่ได้ส่งเลยครับ กล่องที่จะเทรดอัป เอา คูปองอันนี้ส่งได้ไหมครับ

ได้หมดเลยครับ

ถ้ามี สลาก ก็ส่งมาเลยครับ  เราจับรางวัลวัน วันที่ 31 ตค ครับ

ช่วง 26-30 คือช่วงรวบรวมสลากครับ

วันนี้กำลังเตรียมจับรางวัล แต่ สลากจากทางต่างจังหวัดยังเดินทางมาไม่ถึงนะครับ   :cry2 :cry2
จึงขอเลื่อน จับสลากเป็น วันที่ 2 ตค ครับ  ;D ;D
แล้วจะเอา clip จับสลากมาให้ดูผู้โชคดีกันครับผม  ;)

ได้ผู้โชคดี ไป Universal STudio แล้วนะครับ
เป็นท่านที่ซื้อผ่านร้าน planet laser (จะเฮงไปไหน....!?)

ขอแสดงความยินดีกับคุณ วุฒิพงศ์ ไตรพิพัฒน์กุล
M 0247 ซื้อผ่าน Dealer Planet Laser เมื่อวันที่ 18/8/55
ได้รับรางวัล Package เที่ยว Universal Singapore พร้อมตั๋วเครื่องบินและที่พัก 2 ที่นั่งนะครับ

c) c) c) c) c) :clap :clap :clap :clap :clap :clap

ทางเราจะติดต่อรายละเอียดในการรับรางวัลต่อไปนะครับ

ออฟไลน์ nammm

Re: ประกาศรางวัล !!!! Merrexkable ชิงโชคเที่ยว Universal Singapore!!! 2ที่นั่ง
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน, 2012, 05:16:18 PM »
อดเลย  :cry2 :cry2 :cry2 :cry2