ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยหน่อยครับ ลำโพง พาราดาม atom monitor v.7 กับ energy cb-10  (อ่าน 1262 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Total likes: 0
  • Please Help Thanks
ชุดไหนให้บรรยากาศดูหนังฟังเพลงดีกว่ากันครับ ขอบคุณครับ

ปอนด์
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...

ออฟไลน์ london FC 433

Re: ช่วยหน่อยครับ ลำโพง พาราดาม atom monitor v.7 กับ energy cb-10
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 สิงหาคม, 2012, 03:51:30 PM »
   atom monitor v.7  กว้าง ใหญ่ รายละเอียดดี   ดูหนังมัน  ฟังเพลงสนุก   like ลุยกันเลย  เดินหน้าอย่างเดียว
ดูแลโลกใบนี้  ดูแลคนรอบข้าง  พี่น้องชาวไทย
  เล่นอย่างมีสติ   ลุยกันเลย  เดินหน้าอย่างเดียว