ผู้เขียน หัวข้อ: ุถาม Clif Audio เรื่อง LSD ที่ใช้แทน ปลั๊กแปลงไฟ AC เป็น DC ก่อนเข้าเครื่อง HD Player  (อ่าน 1624 ครั้ง)

ออฟไลน์ ReMeOus

คือผมมีเครื่อง HD Player หัวปลั๊ก มันเป็นหม้อแปลงไฟ ได้ที่ 12V 2A...หัวแจ๊กเสียบเครื่องเล่นแบบมาตราฐาน

ไม่ทราบทาง Clif Audio มีรุ่นที่สามารถใช้กับ Spec นี้ได้หรือเปล่าครับ หรือต้องสั่งทำ ราคาด้วยนะครับ

ขอบคุณครัีบ

ออฟไลน์ กัมปนาท KK

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Superstar...
  • Total likes: 0
ขอทราบแบรนด์กับรุ่นของเครื่องเล่นครับ หรือโทรมาที่ 02932-5981-2 ครับ