ผู้เขียน หัวข้อ: มีพีๆท่านใดลองพาวเวอร์แอมป์ของ Audiocontrol หรือยังครับ  (อ่าน 1460 ครั้ง)

ออฟไลน์ tanongsuk

เห็นเว็บเพื่อนบ้านไปลองกันมา ชอบกันมาก ได้ลองเสียงลำโพง PMC มาใช้กับโฮมเธียร์เตอร์ด้วย ที่ร้าน ไททัลสามดีใช้สาย Merrex HDMI-0 โชว์ทั้งภาพและเสียง ไปลองกันทีได้คุ้มเลย พอดีผมอยู่ต่างจังหวัด หากพี่ๆท่านใดไปลองรบกวนช่วยรีวิวให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ WITS

Re: มีพีๆท่านใดลองพาวเวอร์แอมป์ของ Audiocontrol หรือยังครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 สิงหาคม, 2012, 08:48:54 PM »
ท่าทางจะเป็น เครื่อค่ายเดียวกับ ครอสโอเวอร์ เครื่องเสียงรถ ที่ดังๆ บ้านเรา เดี่ยวนี้ หันมาเอาดีทางเครื่องบ้านแล้วเหรอครับ
แต่ราคาสวยดีครับ ปลายๆ แสน

ออฟไลน์ titan3d

• www.titan3d.co.th
  • Total likes: 0
  • In Musical Fidelity We Trust !
Re: มีพีๆท่านใดลองพาวเวอร์แอมป์ของ Audiocontrol หรือยังครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 สิงหาคม, 2012, 11:41:50 AM »
ถุุกแล้วครับ วงการเครื่องเสียงรถยนต์ไม่มีใครไม่รู้จักแบนด์นี้ เครื่องเสียงบ้านก็ทำมานานแล้วครับ ลองดูรีวิวย้อนหลังได้ครับ ที่อเมริกามีชื่อเสียงมาก แต่บ้านเรายังไม่ค่อยรู้จักมากนักครับ