ผู้เขียน หัวข้อ: รางวัลและ wrist band ที่ตกค้างอยู่ที่คณะกรรมการ เข้ามาเช็คได้แล้วครับ  (อ่าน 10564 ครั้ง)

ออฟไลน์ WK

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Super Star.
  • ตราไก่
สมาชิกส่วนใหญ่ ก็นั่งฟิตอยู่กับพล้งน่อง 20 วิ เพื่อเลือกรางวัลที่ถูกใจ เกือบ 100% เหลือไม่กี่รางวัลที่ยังตกค้างที่กรรมการเก็บไว้ให้ ติดต่อ
คุณอูฐ์ ที่น่ารักของพี่ๆน้องๆที่เบอร์ 086-888-8896 ไม่รู้ว่าพี่แกจะจับเวลา 20 วิ. ป่าว ไม่รู้นะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 กันยายน, 2012, 08:04:49 PM โดย Too' Ninja »
S.10 - ten -ten - S.10

ออฟไลน์ WK

• ตราไก่
1.คุณ cheeva 7072 ท่านนี้ไม่ได้มาร่วมงาน แต่โชคดีได้รับรางวาล ใหญ่ 1 ใน 12 รางวัล ติดต่อรับได้นะครับ.....ติ๊กตอกๆๆๆๆๆ....

ออฟไลน์ WK

• ตราไก่
K. Naiim,  K.mong, K.Newton   โชคดีได้รับแผ่น CD audiophile คนละ 1 แผ่น ตามรูป........คุณ mong ใช่คุณชัยยศ ป่าว?

ออฟไลน์ WK

• ตราไก่
รางวัลสุดท้ายอีก 3ท่าน  พี่ KT, พี่่ KJ, K.Pusit  ส่วนท่านขุนจิตรฝากพี่วิรุฬ ไปให้แล้ว   พี่ KJ กะพี่ KT เหมาะกับรางวัลที่ได้มากที่สุดแล้วครับ....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 กันยายน, 2012, 01:11:07 PM โดย WK »

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • ตู่ นินจา
รวมทั้ง wrist band สำหรับท่านที่ซื้อบัตรไว้แล้ว แต่ไม่ได้มางาน ติดต่อรับได้เลยครับ

ออฟไลน์ cheeva7072

• *
1.คุณ cheeva 7072 ท่านนี้ไม่ได้มาร่วมงาน แต่โชคดีได้รับรางวาล ใหญ่ 1 ใน 12 รางวัล ติดต่อรับได้นะครับ.....ติ๊กตอกๆๆๆๆๆ....
ขอบคุณพี่ตู๋ครับ ดีใจมากๆเลยครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้จะติดต่อพี่อู๊ดเลยครับ  c)

ออฟไลน์ อูฐ

ขอบคุณพี่ตู๋ครับ ดีใจมากๆเลยครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้จะติดต่อพี่อู๊ดเลยครับ  c)

เรียกชื่อ ผิด   ไม่ให้อ่ะ  ยึคไว้ใช้เอง   อิ อิ

ออฟไลน์ ขุนจิต

• kjit
  • ไบเกอร์เครื่องเสียง
รางวัลสุดท้ายอีก 3ท่าน  พี่ KT, พี่่ KJ, K, Pusit  ส่วนท่านขุนจิตรฝากพี่วิรุฬ ไปให้แล้ว   พี่ KJ กะพี่ KT เหมาะกับรางวัลที่ได้มากที่สุดแล้วครับ....

ครับ  ขอบคุณ    แก่แล้ว  กินเบียร์หน่อยก็เมา   55555

คนขับรถมารับ  บอกดึกแล้วๆๆๆๆๆ
พิจิต 089-771-8895

ออฟไลน์ naiim

• *
ขอขอบคุณมากครับ  ที่โชคดีได้รับ cd 1 แผ่น
ไม่ทราบว่าจะรับของรางวัลอย่างไรดีครับ  ผมอยู่ต่างจังหวัด(เชียงใหม่)ครับ

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • ตู่ นินจา
ขอขอบคุณมากครับ  ที่โชคดีได้รับ cd 1 แผ่น
ไม่ทราบว่าจะรับของรางวัลอย่างไรดีครับ  ผมอยู่ต่างจังหวัด(เชียงใหม่)ครับ

ลองถามคุณ ชัย สาธุ หรือ คุณ WK ดูครับ

ออฟไลน์ WK

• ตราไก่

ติดต่อคุณอูฐ ตามเบอร์ที่แปะไว้ด้านบนเลยครับ ....... ส่วนคุณชัย สาธุฯ ได้เก็บเฉพาะ wrist band  ประมาณ 10ชิ้น สำหรับสมาชิกที่ได้ลงทะเบียนและชำระเงินเรียบร้อยแต่ไม่ได้มาร่วมงานด้วยเหตุผลอะไรก็ตาม   กรรมการได้เก็บไว้ให้ ติดต่อรับที่คุณชัย สาธุฯ ได้เลยครับ

ออฟไลน์ ชัย สาธุ

ผมเก็บwrist band ไว้สำหรับเพื่อนสมาชิกที่ไม่ได้มางาน 10 อัน และมีหลายท่านที่ได้รางวัล ผมจะประสานงานกับเสี่ยอูฐ และฝากไว้ที่เสี่ยอูฐเลยที่เดียว

ออฟไลน์ mong

K. Naiim,  K.mong, K.Newton   โชคดีได้รับแผ่น CD audiophile คนละ 1 แผ่น ตามรูป........คุณ mong ใช่คุณชัยยศ ป่าว?

ใช่ครับพี่ WK ผมเปลี่ยนชื่อจากไชยยศเป็นไชยทัศน์เป็นปีแล้ว แต่เพื่อนๆพี่ๆหลายคนยังติดเรียกชื่อเดิม ผมเลยเปลี่ยน username เป็น mong - หม่อง แทนไปเลย

ผมไม่ได้ไปงาน พอดีลูกสาวคนเล็กเพิ่งออกจากร.พ. (ผ่าตัดสำคัญ) เพิ่งผ่านช่วงเครียด+ทุกข์จนหมดอารมณ์เล่นเครื่องเสียงไปเยอะ เลยอยากให้เวลาครอบครัวแทนครับเลยไม่ได้ไปงาน เสียดายเหมือนกันเพราะไม่ได้เจอพี่ๆรุ่นลายครามหลายท่านนานแล้ว พี่ WK ก็หายไปเหมือนกันนะ

ที่จริงฝากพี่กัมให้รับแทน แต่สงสัยแกมัวแต่สนใจพริตตี้จนลืม ไว้จะติดต่อรับซีดีกับ wristband จากพี่อูฐอีกทีครับ

ออฟไลน์ WK

• ตราไก่
ขอให้ลูกสาวคนเล็กหายป่วยเร็วๆนะครับ เพิ่งได้ยินจากหมอทีเจพูดให้ฟังก็ใจหายเหมือนกันก็ขอให้ผ่านช่วงนี้ไปด้วยดีนะครับ......ช่วงนี้ก็ยอมรับว่าหายไป เพราะไม่ค่อยได้ update อะไรเป็นพิเศษหันไปเล่นกล้องเป็นส่วนใหญ่ ออกทริปที่ไหนก็ไปกับก๊วนมีคุณจ้า 715 ด้วยครับ รู้สึกว่าได้สัมผัสธรรมชาติบ่อยขึ้น....

ออฟไลน์ หมอทีเจ

ขออวยพรให้ลูกสาวหายเร็ว ๆ อีกคนครับ
คนมีลูกเหมือนกันเข้าใจอารมณ์เลยครับ  เลยไม่ได้ออกปากชวนไปงานเลย

ออฟไลน์ อูฐ

ขอให้ลูกสาวหายไว ๆ กับ คุณ ไชยยศ   เอาเวลาให้กับครอบครัวให้เต็มที่ก่อนเลยคับ  ส่งที่อยู่มาทาง pm  ผมยินดีจัดส่งให้ทางไปรษณีย์เลยคับ

ออฟไลน์ RAK

• Super Star
พี่ ไชยทัศน์ ขอให้ ลูกสาว หายไว สุขภาพแข็งแรงนะครับ :)

ออฟไลน์ RAK

ป๋าอูฐ ของ รักษ์ wrist band ยังไม่ได้รับ ฝากกับป๋าไว้ก่อนนะครับ ;)

ออฟไลน์ tsainont (FilmJunkie)

• Sanguan Electric
คุณหม่องครับ ขอให้ลูกสาวหายไวๆ ครับ เป็นกำลังใจให้ครับ  O0
สนใจผลิตภัณฑ์พัดลมอุตสาหกรรม พัดลมโรงงาน พัดลมฟาร์ม พัดลมเกษตร โบลเออร์ เชิญที่ www.se-fan.com นะครับ

ออฟไลน์ monbuny

ขอส่งกำลังใจไปให้นะครับ...
good sound creates good imagination

ออฟไลน์ ชัย สาธุ

ขอให้ลูกสาวคุณหม่องหายไวๆ ครับ

ออฟไลน์ ยิ้มละไม

• **
ขอให้ลูกสาวหายเร็ว ๆ นะครับ  c)

ออฟไลน์ newton

ผมจะไปรับของรางวัลได้ที่ไหนครับ

ออฟไลน์ อูฐ

คณ newton  ให้เด็กขี่รถไปส่งให้คับ

ออฟไลน์ อูฐ

โทรหาผม  เดียวส่งให้

ออฟไลน์ อูฐ

ถึงเสี่ย  rak  ข้อหา  เบี้ยวไม่ไปงาน  ไม่ให้ wrist band คับ    เอาน้อง ๆ แถว รัชดา มาแลก หนึ่งคน ด้วย  มิฉะนั้น  อด

ออฟไลน์ newton

ขอบคุณ คุณอูฐมากครับ O0 ((

ออฟไลน์ RAK

ถึงเสี่ย  rak  ข้อหา  เบี้ยวไม่ไปงาน  ไม่ให้ wrist band คับ    เอาน้อง ๆ แถว รัชดา มาแลก หนึ่งคน ด้วย  มิฉะนั้น  อด
อิ อิ เดี๋ยวพา เอ๊าะๆ ไปส่งที่บ้านเลย ดีไหมคร๊าบ  ;D

ออฟไลน์ หมอทีเจ

เอาพริตตี้เอ๊าะๆไปส่งที่บ้านนี่มันกะเอาถึงตายกันเลยนะนี่

ออฟไลน์ RAK

พี่หมอ มีงานทำเพิ่มแล้ว เย็บแผล ให้เนียนไม่มีรอยแผลเป็นด้วยนะคร๊าบ  2f

ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆทุกท่านแทนลูกสาวสำหรับกำลังใจและคำอวยพรครับ ตอนนี้เขาดีขึ้นมากเลยครับ เด็กเล็กๆนี่ฟื้นตัวเร็วจริงๆ ผมให้เครดิตหมอทุกท่านที่ช่วยดูแลเขาครับ โดยเฉพาะอาจารย์หมอศัลยประสาทที่ผ่าตัดครับ

ออฟไลน์ Mr.Big

• ผู้สนับสนุน web 1ปี
  • *
ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆทุกท่านแทนลูกสาวสำหรับกำลังใจและคำอวยพรครับ ตอนนี้เขาดีขึ้นมากเลยครับ เด็กเล็กๆนี่ฟื้นตัวเร็วจริงๆ ผมให้เครดิตหมอทุกท่านที่ช่วยดูแลเขาครับ โดยเฉพาะอาจารย์หมอศัลยประสาทที่ผ่าตัดครับ

*** ขอให้หนูน้อยแข็งแรง หายไว ๆ นะครับ ***

ขอบคุณท่านบิ๊กครับ