ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับผู้ที่สนใจ wrist band HTG2 "หมดแล้วครับ"  (อ่าน 16721 ครั้ง)

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • Total likes: 0
  • ตู่ นินจา
สงสัยสถานที่จัดส่งครับ  เพราะผมลองเช็คจากเลขพัสดุ  งง ๆ ว่าทำไมของถึงไปอยู่ที่นครปฐม  เพราะส่วนมากของที่ส่ง EMS มาที่บ้าน (สมุทรสาคร)  จะต้องไปพักที่ ศป.EMS ที่หลักสี่  แล้วจะส่งต่อมายังไปรษณีย์แถวบ้านครับ  แต่คราวนี้ทำไมถึงไปอยู่ทีี่นครปฐมได้  เลยอยากสอบถามครับว่า เลขที่แจ้งผิดหรือเปล่าครับ

ผิดจริงๆด้วยครับ ต้องเป็น EJ396369800TH ครับ ต้องขออภัยด้วยครับ

แต่แปลกอีกอย่างนึงครับ อันที่ถูกต้องและอันอื่นๆก็ไปที่ นครปฐม ด้วยเหมือนกันครับ ?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 กันยายน, 2012, 09:47:24 PM โดย Too' Ninja »

ออฟไลน์ nang kang-pla

• ทำวันนี้ให้ดีเพื่อวันพรุ้งนี้ และอย่าทำวันนี้ไม่ดีเหมือนเมื่อวาน
ซื้อ สีแดง 1อันครับ พรุ้งนี้โอนให้ครับ มาช้าเพราะพึ่งรู้ บ้านนอกจริงๆเรา :'(
เลขบันชีและที่อยู่ครับ>>>http://www.htg2.net/index.php?topic=42109.0

ไม่มีสิ่งใดที่ทำไม่ได้ สิ่งที่ทำไม่ได้คือยังไม่ใด้ทำ

• Admin
  • ตู่ นินจา
ซื้อ สีแดง 1อันครับ พรุ้งนี้โอนให้ครับ มาช้าเพราะพึ่งรู้ บ้านนอกจริงๆเรา :'(

PM ชื่อ-ที่อยู่มาให้ก่อนเลยก็ได้นะครับ ผมจะได้เตรียมของไว้ส่งให้พรุ่งนี้เลยครับ

ออฟไลน์ pathomn

สงสัยสถานที่จัดส่งครับ  เพราะผมลองเช็คจากเลขพัสดุ  งง ๆ ว่าทำไมของถึงไปอยู่ที่นครปฐม  เพราะส่วนมากของที่ส่ง EMS มาที่บ้าน (สมุทรสาคร)  จะต้องไปพักที่ ศป.EMS ที่หลักสี่  แล้วจะส่งต่อมายังไปรษณีย์แถวบ้านครับ  แต่คราวนี้ทำไมถึงไปอยู่ทีี่นครปฐมได้  เลยอยากสอบถามครับว่า เลขที่แจ้งผิดหรือเปล่าครับ

ผิดจริงๆด้วยครับ ต้องเป็น EJ396369800TH ครับ ต้องขออภัยด้วยครับ

แต่แปลกอีกอย่างนึงครับ อันที่ถูกต้องและอันอื่นๆก็ไปที่ นครปฐม ด้วยเหมือนกันครับ ?

นั่นสิครับ  สงสัยเกี่ยวกับน้ำท่วมหรือเปล่า  ยังไงคิดว่าวันนี้น่าจะได้รับ และจะมาแจ้งอีกทีนะครับ

ออฟไลน์ samit

ของผมที่ได้ในวันงานไม่มี file บรรจุอยู่ ทำไงดีครับ (เล่นกับ mac book pro)

• Admin
  • ตู่ นินจา
ของผมที่ได้ในวันงานไม่มี file บรรจุอยู่ ทำไงดีครับ (เล่นกับ mac book pro)

ถ้าอยู่กทม.ลองติดต่อขอ file จากคณะกรรมการ หรือคุณชัย สาธุ ดูก่อนนะครับ

ออฟไลน์ Accidental Lawyer

ขอซื้อด้วย 1 อันครับ สีแดง(เหลือสีเดียว) แต่ต้องโอนเงินพรุ่งนี้นะครับวันนี้ไม่ว่างแล้ว
ขอบคุณมากๆค๊าบ  :)

• Admin
  • ตู่ นินจา
ขอซื้อด้วย 1 อันครับ สีแดง(เหลือสีเดียว) แต่ต้องโอนเงินพรุ่งนี้นะครับวันนี้ไม่ว่างแล้ว
ขอบคุณมากๆค๊าบ  :)

ok ครับ ยังไงก็ PM ชื่อ ที่อยู่มาให้ก่อนก็ได้ครับ

ออฟไลน์ champ143

• COMPLETED HT ROOM
ติดต่อมาเปล่ยนที่ผมก็ได้ครับ ขอเบอร์ที่พีเอ็มครับ แล้วนัดกันครับ

ออฟไลน์ WK

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Super Star.
  • ตราไก่
 :) ขายดีมากเลยนะครับพี่แชมป์ อีกหน่อยเป็นของหายากเลยนะนี่....
S.10 - ten -ten - S.10

ออฟไลน์ pathomn

วันนี้ได้รับแล้วนะครับผม

• Admin
  • ตู่ นินจา
วันนี้ได้รับแล้วนะครับผม

ไม่ทราบว่าตกลงของไปแวะที่นครปฐมมาก่อนด้วยหรือเปล่าครับ  :D

ออฟไลน์ Tee_K

ของ ได้รับเรียบร้อยแล้วครับ

ออฟไลน์ khun_sor

ได้รับของแล้วครับ ทดลองใช้งานแล้ว เยี่ยมเหมือนเดิมครับ

ขายดีจริงๆ เลยสายรัดข้อมือรุ่นนี้ หมดแล้วหมดเลยไม่ืำใหม่แล้วนะครับ รับ หน่อย งานสิบห้าปีอีกสองปีข้างหน้าต้องหาของแจก่ี่จ๊าบขึ้นไอีกขั้นหนึ่ง เพื่อน ช่วยเสนอความคิดมาด้วยว่าอยากได้อะไรกันบ้่งนะครับ :headphone.   ผมเริ่มหมดมุข้ว

ออฟไลน์ youkoso-san

ผมรับ 1 เส้น สีแดง ถ้าหมด สีอื่นก็ได้

:)

• Admin
  • ตู่ นินจา
ผมรับ 1 เส้น สีแดง ถ้าหมด สีอื่นก็ได้

:)

ได้เลยครับ ตอนนี้มีสีแดงสีเดียวครับ

ออฟไลน์ Gukku

โอนไห้แล้วนะครับท่าน โอนช้าไปหน่อยพอดีลืมไปเลยครับพอวันนี้มีเวลาเปิดเวปเลยนึกขึ้นได้

ออฟไลน์ Schumi

• สมาชิกรุ่น Classic
ได้รับแล้วครับ

ตอน track ก็ไปนครปฐมเช่นกัน ผมนึกว่าพี่ตู่เขียนหมายเลขผิด ก็เลยไม่ track ละซักพักก็มาครับ

ออฟไลน์ moo.htg

ได้รับเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณมาก  :yahoo

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • *
  • Please Help Thanks
ถ้ายังเหลือ ขอรับ 1 อันครับ

pii
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...

• Admin
  • ตู่ นินจา
ถ้ายังเหลือ ขอรับ 1 อันครับ

pii

ด้วยความยินดีครับ
ผมจองไว้ให้ 1 อันนะครับ ตอนนี้มีสีแดงอย่างเดียว
โอนเงินแล้วส่งรายละเอียดมาให้ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Sutthi s.

ได้รัของแล้วครับคุณตู่ ขอบคุณมากครับ เพลงก็เพราะ พี่ๆที่นี่ก็ใจดีให้ทั้งความรู้แถมมีน้ำใจกันทั้งนั้น ดีใจที่มีส่วนร่วมกับ htg2 ผมสมาชิกใหม่ฝากตัวด้วยครับ จริงๆตามอ่านหาความรู้จากเว็บนี้มาตั้งแต่มหาลัยแล้วครับถึงวันนี้ก็ร่วม6ปี ได้แล้วครับแต่เพิ่งจะมีโอกาสได้สมัครสมาชิก   :)

ออฟไลน์ ต่อ

ได้รับแล้ว ถึงทันใจจริงๆ ขอบคุณมาก

• Admin
  • ตู่ นินจา
ได้รัของแล้วครับคุณตู่ ขอบคุณมากครับ เพลงก็เพราะ พี่ๆที่นี่ก็ใจดีให้ทั้งความรู้แถมมีน้ำใจกันทั้งนั้น ดีใจที่มีส่วนร่วมกับ htg2 ผมสมาชิกใหม่ฝากตัวด้วยครับ จริงๆตามอ่านหาความรู้จากเว็บนี้มาตั้งแต่มหาลัยแล้วครับถึงวันนี้ก็ร่วม6ปี ได้แล้วครับแต่เพิ่งจะมีโอกาสได้สมัครสมาชิก   :)

ด้วยความยินดีครับ เราก็อยากได้สมาชิกใหม่ๆที่จะได้เข้ามาคลุกวงในกับรุ่นเก่าๆ เพื่อเติมเต็มในส่วนของสมาชิกเก่าที่อาจจะมีภาระกิจมากขึ้น และไม่ค่อยมีโอกาสเข้ามาแจมได้เหมือนเมื่อก่อนๆด้วยครับ  c)

ออฟไลน์ Scotsman

ไม่ทราบว่ายังมีเหลืออยู่หรือไม่ครับ ถ้ายังเหลือ อยากได้ 1 ชิ้นครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ yo_yo

โอนเรียบร้อยครับ(อันสุดท้ายสีแดง) ส่ง sms ไปให้แล้วนะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ nang kang-pla

• ทำวันนี้ให้ดีเพื่อวันพรุ้งนี้ และอย่าทำวันนี้ไม่ดีเหมือนเมื่อวาน
โอนให้แล้วนะครับ
เลขบันชีและที่อยู่ครับ>>>http://www.htg2.net/index.php?topic=42109.0

ไม่มีสิ่งใดที่ทำไม่ได้ สิ่งที่ทำไม่ได้คือยังไม่ใด้ทำ

โอนให้แล้วนะครับ
แจ้งข่าวสมาชิกเรื่อง wrist band 12th HTG. ที่ได้ไปหากของท่านใดพบว่าไม่มีไฟล์เพลงอยู่ขอให้ติดต่อขอเปล่ยนที่ผมได้โดยตรงครับโพสต์เข้า pm. ของผมแจ้งเบอร์โทรมาครับผมจะติดต่อกลับไปเองครับ

• Admin
  • ตู่ นินจา
Re: สำหรับผู้ที่สนใจ wrist band HTG2 "หมดแล้วครับ"
« ตอบกลับ #89 เมื่อ: 23 กันยายน, 2012, 03:20:56 PM »
lot สุดท้าย ผมจะส่งให้วันจันทร์นะครับ ท่านที่โอนเงินแล้ว แจ้งชื่อที่อยู่ให้ทราบด้วยครับ หลังจากวันจันทร์ผมจะปิดการรับ-ส่งแล้วนะครับ

• Admin
  • ตู่ นินจา
ไม่ทราบว่ายังมีเหลืออยู่หรือไม่ครับ ถ้ายังเหลือ อยากได้ 1 ชิ้นครับ

ขอบคุณครับ

จองให้เป็นคนสุดท้ายครับ

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ เดี่ยวค่ำนี้จะไปโอนเงินให้เลยครับ

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ samit

Re: สำหรับผู้ที่สนใจ wrist band HTG2 "หมดแล้วครับ"
« ตอบกลับ #92 เมื่อ: 23 กันยายน, 2012, 11:45:02 PM »
โอนให้แล้วครับ 21/9/55 1000 scb ATM  central world plaza ขอบคุณครับ

• Admin
  • ตู่ นินจา
« ตอบกลับ #93 เมื่อ: 24 กันยายน, 2012, 12:14:03 AM »
โอนให้แล้วครับ 21/9/55 1000 scb ATM  central world plaza ขอบคุณครับ

ช่วยแจ้งชื่อ ที่อยู่ให้ด้วยนะครับผม

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ เดี่ยวค่ำนี้จะไปโอนเงินให้เลยครับ

โอนให้แล้วครับ  เมื่อวาน (๒๓ กันยายน) เวลา ๑๗.๕๕ น. จาก ATM จากเชียงใหม่  ๒๕๐.๒๓ บาท ส่ง pm บอกคุณตู่ แล้วด้วยครับ

ออฟไลน์ Golf

• สมาชิกรุ่น Classic ..
  • Superstar..
  • **
    • HiFiBug.com
« ตอบกลับ #95 เมื่อ: 24 กันยายน, 2012, 08:31:19 PM »
สั่งมา 3 ตัวเพื่อแจก พี่ๆ น้องๆ ที่เคยเข้า htg2 บ่อยๆ ด้วย

มีตัวนึง พี่วีระ ได้ไปแล้วสายขาดครับผม

ไม่ทราบว่าพอจะมีเปลี่ยนหรือไม่ครับ

ขอบคุณมากๆ ครับ
 :'(
spec เป็นเพียงสิ่งที่สร้างความน่าสนใจให้เราไปลอง ... ไม่ใช่สิ่งที่ทำให้เราต้องตัดสินใจซื้อ

เลือกเครื่องเสียง ... "ลองให้เยอะ ซื้อให้น้อย จ่ายเมื่อมั่นใจ"

Merrex Kable มีจำหน่ายแล้วที่ http://www.hifibug.com/default.php?manufacturers_id=29

===============

http://www.HiFiBug.com

« ตอบกลับ #96 เมื่อ: 24 กันยายน, 2012, 10:08:14 PM »
สั่งมา 3 ตัวเพื่อแจก พี่ๆ น้องๆ ที่เคยเข้า htg2 บ่อยๆ ด้วย

มีตัวนึง พี่วีระ ได้ไปแล้วสายขาดครับผม

ไม่ทราบว่าพอจะมีเปลี่ยนหรือไม่ครับ

ติดต่อมาขอเปลี่ยนกับผมได้ครับ ส่งเบอร์ติดต่อมาที่ พีเอ็ม ผมเลยครับ

ออฟไลน์ พายุ

« ตอบกลับ #97 เมื่อ: 25 กันยายน, 2012, 02:51:36 PM »
โอนแล้วครับ 12.53 น. ส่งที่อยู่ไปทาง SMS แล้วครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Golf

• สมาชิกรุ่น Classic ..
  • Superstar..
  • **
    • HiFiBug.com
« ตอบกลับ #98 เมื่อ: 25 กันยายน, 2012, 07:38:05 PM »

ติดต่อมาขอเปลี่ยนกับผมได้ครับ ส่งเบอร์ติดต่อมาที่ พีเอ็ม ผมเลยครับ

pm แจ้งแล้ว .. ขอบคุณมากครับ  :yahoo
spec เป็นเพียงสิ่งที่สร้างความน่าสนใจให้เราไปลอง ... ไม่ใช่สิ่งที่ทำให้เราต้องตัดสินใจซื้อ

เลือกเครื่องเสียง ... "ลองให้เยอะ ซื้อให้น้อย จ่ายเมื่อมั่นใจ"

Merrex Kable มีจำหน่ายแล้วที่ http://www.hifibug.com/default.php?manufacturers_id=29

===============

http://www.HiFiBug.com