ผู้เขียน หัวข้อ: หาแผ่นบลูเรย์ ที่ห้องโชว์ procella เปิดในงาน AV SHOW 2012 ที่ HK เรื่อง my kingdom  (อ่าน 2760 ครั้ง)

ออฟไลน์ cinemania

• Superstar...
  • Total likes: 0
  • Back to Cinema
ผมได้แผ่น DVD หนังที่ห้องโชว์ procella เปิดโชว์ในงาน AV SHOW HK 2012 มาลองแล้วครับ
เรื่อง MY KINGDOM ...

ขอบคุณพี่ calpo ด้วยครับที่บอกชื่อเรื่องให้ไม่งั้นหาไม่เจอจริง ๆ

แต่ได้มาเป็นแผ่น DVD หาซื้อแผ่น บลูเรย์ไม่ได้ครับ
เรื่องนี้ ภาพสวย แถมเสียงดีมากๆ ถึงว่าห้อง procella ถึงเลือกเอามาเปิดโชว์ ... (ฉากที่สู้กันบนเวที)

ถ้าได้แผ่นบลูเรย์ก็คงดีกว่านี้อีก ... แต่หาซื้อไม่ได้จริง ๆ หรือใครมี bd full rip เรื่องนี้ผมขอรบกวนหน่อยครับ

เอารูปมาให้ดูใช้มือถือถ่ายนะครับ ภาพไม่ค่อยชัด

ออฟไลน์ tsainont (FilmJunkie)

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Super Star.
    • Sanguan Electric
ผมมีเป็นไฟล์ mkv ครับ

ป.ล. ภาพสวย เสียงไม่รู้ดีหรือป่าว เพราะหลับ (หนังหนืดดดดดดมาก)
สนใจผลิตภัณฑ์พัดลมอุตสาหกรรม พัดลมโรงงาน พัดลมฟาร์ม พัดลมเกษตร โบลเออร์ เชิญที่ www.se-fan.com นะครับ

ออฟไลน์ jimmm

ผมได้แผ่น DVD หนังที่ห้องโชว์ procella เปิดโชว์ในงาน AV SHOW HK 2012 มาลองแล้วครับ
เรื่อง MY KINGDOM ...

ขอบคุณพี่ calpo ด้วยครับที่บอกชื่อเรื่องให้ไม่งั้นหาไม่เจอจริง ๆ

แต่ได้มาเป็นแผ่น DVD หาซื้อแผ่น บลูเรย์ไม่ได้ครับ
เรื่องนี้ ภาพสวย แถมเสียงดีมากๆ ถึงว่าห้อง procella ถึงเลือกเอามาเปิดโชว์ ... (ฉากที่สู้กันบนเวที)

ถ้าได้แผ่นบลูเรย์ก็คงดีกว่านี้อีก ... แต่หาซื้อไม่ได้จริง ๆ หรือใครมี bd full rip เรื่องนี้ผมขอรบกวนหน่อยครับ

เอารูปมาให้ดูใช้มือถือถ่ายนะครับ ภาพไม่ค่อยชัด

ผมได้หนังเรื่องนี้ที่เป็นแผ่น blu ray มาแล้วครับนัท (ฝากเพื่อนที่ hk ให้ช่วยหาซื้อให้ครับ )  ถ้านัทสนใจเดี๋ยวผมลองถามเพื่อนให้ว่าเค้าพอมีเวลาหาซื้อให้ไหมครับ
 Calpo
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ตุลาคม, 2012, 04:19:09 PM โดย jimmm »
Theater Solution By Calpo

ออฟไลน์ woody

ออฟไลน์ jimmm

ที่นี่ก็มีขายครับ
http://www.yesasia.com/global/my-kingdom-2011-blu-ray-english-subtitled-hong-kong-version/1025643644-0-0-0-en/info.html

ใช่คับคุณ woody เรื่องนี้ครับ ซื้อที่เวปที่คุณwoody แนะนำก็ก็สะดวกดีครับ
Theater Solution By Calpo

ออฟไลน์ cinemania

• Superstar...
  • Back to Cinema

ขอบคุณพี่ ๆ ทุกท่านมาก ๆ ครับ เดี๋ยวผมลองหาดูอีกทีครับ   :notworthy
ถ้าหาไม่ได้จริง ๆ คงให้พี่สาวที่อยู่ที่ HK ซื้อส่งมาให้ครับ  Y]

ออฟไลน์ newton

เมืองไทยมีขายไหมครับ