ผู้เขียน หัวข้อ: ถามแหล่ง/ร้านขายอุปกรณ์ในการ diy ของพี่ๆเพื่อนๆครับ  (อ่าน 2792 ครั้ง)

ออฟไลน์ 0019

• **
:wiggle
ใช้ ALPS แบบนี้แทนได้

ขอบคุณมากครับ เห็นหน้าตาไม่เหมือนนึกว่าใช้ไม่ได้ซะอีก

ออฟไลน์ gotgi²

ใช้ ALPS แบบนี้แทนได้

ออฟไลน์ Warm

• Super Star
  • *
อุปกรณ์พื้นฐาน เวลาออกนอกที่ทำงาน มองข้างๆ ทางครับ หาป้ายที่เขียนว่า อะไหล่วิทยุ วิดิโอ ทีวี ประมาณนี้ มีแทบทุกร้านครับ เผลอๆ เจอของ nos ที่ขายตามเว็บแพงๆ ด้วยนะเออ ร้านขายอะไหล่ใกล้ๆ บ้านผมก็มีพวก r คาร์บอนรุ่นเก่าๆ ไดโอดเม็ดถั่ว เหมาะเอา diy เป็นอย่างยิ่งครับ  O0
ที่อยู่สำหรับส่งของ
http://www.htg2.net/index.php?topic=88527.0

• **
ลืมบอก  ^-^ ผมอยู่แถวพระราม 2 ครับ แต่ทำงานเป็นฝ่าย support ไปหาลูกค้าทั่วกรุง ยกเว้นโซนในเมืองกับพระนคร เลยไม่มีโอกาสโดดไปเดินบ้านหม้อ  ;D

ออนไลน์ หมูซอย9

ตอบแบกำปันทุบดิน ;D
1 ซื้อตาม web / ตามผู้สนับสนุน banner ข้างบนหรือ " ห้อง(ซื้อ)ขาย 2nd hand อุปกรณ์ DIY"
2 ไปขอซื้อที่หน้า "ห้อง ขอซื้อ อุปกรณ์ DIY"

ถ้าน้าบอกพิกัดใกล้บ้าน น่าจะมีผุ้รู้มาช่วยตอบครับ

• **
ตัววอลลุ่มที่เสีย

• **
อยากทราบแหล่งและร้านที่ไปหาซื้ออุปกรณ์ต่างๆ ครับ พอดีวอลลุ่ม 100k เสีย แถมตอนเอาออกมาขาหักอีก ไม่รู้จะไปหาซื้อที่ไหนดี บ้านหม้อก็ไม่สะดวกไป  :headphone :headphone