ผู้เขียน หัวข้อ: HDMI AudioQuest รุ่นไหนที่เสียงดีกว่า Wireworld Silverstarlight 5.2 ครับ  (อ่าน 1767 ครั้ง)

ออฟไลน์ BBOY

อยากทราบความแตกต่างครับ อยากลองเปลี่ยนเป็น AudioQuest ดูครับ

รบกวนทุกท่านด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Atmos

Re: HDMI AudioQuest รุ่นไหนที่เสียงดีกว่า Wireworld Silverstarlight 5.2 ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 ตุลาคม, 2012, 10:26:31 AM »
Vodga กับ Coffee  d_d

ออฟไลน์ piyapoj

ออฟไลน์ Mr.Big

• ผู้สนับสนุน web 1ปี
  • Super Star.
  • *
  • Total likes: 0
Re: HDMI AudioQuest รุ่นไหนที่เสียงดีกว่า Wireworld Silverstarlight 5.2 ครับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 ตุลาคม, 2012, 04:33:21 PM »
SS 6 เสียงคมชัด มีรายละเอียดกว่า 5.2 นิดหน่อย พอสังเกตุได้

Vodga ดีกว่า SS6  ปลายเสียงแหลมมี Detail มากกว่า ... ให้ภาพด้าน Metallic ดีกว่า

Coffee ด้านภาพ ดีกว่า Vodga เล็กน้อย ... ด้านเสียงดีกว่ามาก ดีกว่าทุกย่าน ไม่น่าเชื่อว่า แค่เติม DBS72  เสียงเปลี่ยนไปมาก

ออฟไลน์ BBOY

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 31 ตุลาคม, 2012, 11:01:04 AM »
ขอบคุณมากครับทุกๆท่าน สงสัยต้องหยุดความคิดไว้ก่อน ใช้ของเดิมไปก่อน งบน้อยครับผม