ผู้เขียน หัวข้อ: ถามท่านที่ใช้ Pana 34" Progressive ครับ  (อ่าน 1006 ครั้ง)

ออฟไลน์ โต้งกรุงเทพฯคร้าบ

• เราต่างจากเมื่อวานแบบไหน ดีขึ้น เลวลง หรือเหมือนเดิม
  • Total likes: 0
  • ความสุข อยู่ที่ใจครับ
ถามท่านที่ใช้ Pana 34" Progressive ครับ
« เมื่อ: 08 มกราคม, 2006, 01:41:22 PM »
งงๆว่า ตอนแรกจำได้ว่า Menu ของเครื่องเกี่ยวกับ Display จะมีหัวข้อเกี่ยงกับ Progressinve ให้ Set
แต่หลังๆมาเพิ่งเห็นว่ามันหายไป ไปดูในคู่มือก็มี

งงๆครับ แต่ตอนนี้ยังไม่ได้เล่นมากเท่าไหร่
ผมต่อกับ Ninetech 8888 ทาง Component ด้วยสาย Canare CC-2 ของคุณ Poj ครับ ปล่อยแค่ 480p(1440)
-= รักเสียงเพลงและหนัง แต่ยังไม่มีอะไรเป็นชิ้นเป็นอันเลย =-