ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งข่าว ล้างสต๊อก สายสัญญาณ Merrex COPPER-1 รุ่นแรก ของหมดแล้วครับ  (อ่าน 3287 ครั้ง)

ออฟไลน์ merrexkable

• Super Star
  • *
    • Merrexkable
ของ หมดแล้วนะครับ ขอบคุณมากครับ

ลดล้างสต๊อก สายสัญญาณ Merrexkable COPPER-1 รุ่นแรกครับ
สินค้ามีจำนวนจำกัด โดยมีทั้งสินค้า ใหม่ , DEMO และ สินค้า trade-in ครับ ราคา 1200 บาทเท่ากันหมดครับ (จากราคา 2000 บาท)
สินค้าล้างสต๊อกนี้จะมีเครื่องหมาย NT(non-tradable) อยู่บนสาย จึงไม่สามารถนำมา trade-in ได้อีกนะครับ

สำหรับท่านที่ใช้ สาย merrexkable copper-1 รุ่นแรก สาย copper-1 ของทุกท่านยังมีราคา trade-in ที่ 2000 บาท เต็มราคาตลอดอายุสายนะครับ

เนื่องจากสินค้ามีจำนวนน้อยและไม่มีการผลิตเพิ่มจึงต้องรบกวนติดต่อซื้อตรงจากที่ merrexkable 06-330-8386 นะครับ

http://www.merrexkable.com/product.detail.php?lang=th&cat=96013&id=309852

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 มกราคม, 2006, 09:11:51 AM โดย merrexkable »
EXPERIENCE  THE  DIFFERENCE
 "Better price for Better sound"

ออฟไลน์ Golf

• สมาชิกรุ่น Classic ..
  • Superstar..
  • **
    • HiFiBug.com
Re: แจ้งข่าว ล้างสต๊อก สายสัญญาณ Merrex COPPER-1 รุ่นแรกครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 มกราคม, 2006, 08:51:08 PM »
ราคานี้ ... ป๋มซื้อมาตุนดีกว่า ... อิๆๆๆ

:)
spec เป็นเพียงสิ่งที่สร้างความน่าสนใจให้เราไปลอง ... ไม่ใช่สิ่งที่ทำให้เราต้องตัดสินใจซื้อ

เลือกเครื่องเสียง ... "ลองให้เยอะ ซื้อให้น้อย จ่ายเมื่อมั่นใจ"

Merrex Kable มีจำหน่ายแล้วที่ http://www.hifibug.com/default.php?manufacturers_id=29

===============

http://www.HiFiBug.com

ออฟไลน์ Lukjeab's Daddy

• Lukjeab Hi Fi
  • Superstar...
  • รักวัวให้ผูก รักลูกให้ซื้อเครื่องเสียงให้ลูกฟัง
    • Lukjeab Hi Fi
Re: แจ้งข่าว ล้างสต๊อก สายสัญญาณ Merrex COPPER-1 รุ่นแรกครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 มกราคม, 2006, 08:19:08 AM »
ราคานี้ ... ป๋มซื้อมาตุนดีกว่า ... อิๆๆๆ

ซื้อมาตุนไว้ทำไมล่ะครับ ราคามันไม่ขึ้นแล้วนี่ ;D

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 มกราคม, 2006, 08:53:54 AM »

ซื้อมาตุนไว้ทำไมล่ะครับ ราคามันไม่ขึ้นแล้วนี่ ;D

ตุนตัว non-trade ไงคับ .. ราคา 1,200฿ เนี่ย ... ซื้อมาลด แลก แจก แถม ในอนาคตได้เรยยยยย ... เอามาเล่นเป็น 5.1 analog ยังได้ ... คุ้มสุดๆ ครับ  c)

ปล. คุณ Merrex คับ ... ป๋มจองไว้เลย 3 ชุดละกันคับ (6 เส้นเอามาทำ 5.1 ex) ... กลัวของหมดอ่ะคับ ... ไว้สั่งของคราวหน้าค่อยส่งมาทีเดียวก็ได้คับป๋ม  :clap
ปล2. เอ ... หรือจะเหมามาเลยดีหว่า  :whistling
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มกราคม, 2006, 08:55:56 AM โดย Golf »
spec เป็นเพียงสิ่งที่สร้างความน่าสนใจให้เราไปลอง ... ไม่ใช่สิ่งที่ทำให้เราต้องตัดสินใจซื้อ

เลือกเครื่องเสียง ... "ลองให้เยอะ ซื้อให้น้อย จ่ายเมื่อมั่นใจ"

Merrex Kable มีจำหน่ายแล้วที่ http://www.hifibug.com/default.php?manufacturers_id=29

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 มกราคม, 2006, 10:59:13 AM »
ครับ lock ไว้ให้แล้วครับ
สำหรับท่านอื่นที่สนใจ  ตอนนี้ copper-1 รุ่นแรก เหลือ อีกแค่เพียง 4 ชุด นะครับ
ท่านใดสนใจเก็บไว้ใช้และไม่สนใจจะใช้ trade-in  ติดต่อด่วนนะครับ
 :wiggle :wiggle
 "Better price for Better sound"

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 มกราคม, 2006, 06:22:04 PM »
แจ้ง update นะครับ ตอนนี้เหลือ copper-1 รุ่นแรก อีกเพียง 2 ชุด นะครับ 2 ชุดนี้เป็นเส้น demo ครับ แต่สภาพดีครับผม
ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มกราคม, 2006, 12:47:35 AM โดย merrexkable »

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 มกราคม, 2006, 08:19:12 PM »
เ่อ่อ ... ขอแทรกเพื่อแจ้งนะครับ

ทาง HiFiBug มิได้มีการจำหน่าย Merrex ในชุดโล๊ะแบบนี้นะครับ

สำหรับท่านที่ต้องการซื้อ Copper-1 ในชุด non-Trade-in สามารถติดต่อได้ที่ Merrex Kable เท่านั้นครับผม

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ต ต้น

• สมาชิกไฮโซ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 มกราคม, 2006, 09:48:53 PM »
เฮ้ย! จะเอาแบบคุณกร๊อฟบ้าง ไม่ทัน วัยรุ่นเซ็งเรย  :cry2
B)   มาเล่นดนตรีกันเถิด   B)

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 11 มกราคม, 2006, 12:39:00 AM »
 ครับ ต้องรบกวนติดต่อตรงนะครับ เพราะ เป็นการล้างสต๊อกรุ่นนี้ และ สาย  copper-1 รุ่นแรกได้ถูกเก็บคืนจาก dealer ทุกแห่งมาหมดแล้วครับ

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 11 มกราคม, 2006, 12:49:12 AM »
เฮ้ย! จะเอาแบบคุณกร๊อฟบ้าง ไม่ทัน วัยรุ่นเซ็งเรย  :cry2
New copper-1 ไงครับ เสียงดีกว่านา....คร๊าบ...  :wiggle
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มกราคม, 2006, 07:17:28 AM โดย merrexkable »

ออฟไลน์ ดาวเหนือ

• Norts Star
  • จะคิดถึงตัวเราใย. . . . . . . . จะต้องตายทุกคนไป
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 11 มกราคม, 2006, 12:41:13 PM »
อ้างถึง
New copper-1 ไงครับ เสียงดีกว่านา....คร๊าบ

;D ;D แล้วราคาละครับ 1200 หรือเปล่า
Speakers : AKG K-7XX , NHT Super Zero
Amp : Burson Soloist , Poem
Source : marantz CD-63mkII KI , TEAC R-5

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 11 มกราคม, 2006, 02:17:47 PM »
อ้างถึง
New copper-1 ไงครับ เสียงดีกว่านา....คร๊าบ

;D ;D แล้วราคาละครับ 1200 หรือเปล่า

:'( :'( ไม่ไหวอ่ะครับ  :P

update นะครับ ตอนนี้ copper-1 รุ่นแรก blow out ของหมดแล้วนะครับ ขอบคุณทุกท่านที่ติดต่อมาครับ  dd

ออฟไลน์ nang kang-pla

• ทำวันนี้ให้ดีเพื่อวันพรุ้งนี้ และอย่าทำวันนี้ไม่ดีเหมือนเมื่อวาน
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 11 มกราคม, 2006, 02:24:16 PM »
แล้วเมื่อไรจะมีโปรดีๆ อีกครับ รอรุ่นอื่นๆ เหมื่อน Digital-0 เมื่อก่อนน่ะครับ
เลขบันชีและที่อยู่ครับ>>>http://www.htg2.net/index.php?topic=42109.0

ไม่มีสิ่งใดที่ทำไม่ได้ สิ่งที่ทำไม่ได้คือยังไม่ใด้ทำ

ออฟไลน์ ต ต้น

• สมาชิกไฮโซ
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 11 มกราคม, 2006, 08:33:32 PM »
อ้างถึง

:'( :'( ไม่ไหวอ่ะครับ  :P

เอาตัวใหม่มาทำ non-trade ราคา non-trade ให้ป๋มทีฉิคับ จะได้เอาสามชุดเรย  :notworthy
B)   มาเล่นดนตรีกันเถิด   B)

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 13 มกราคม, 2006, 03:27:51 PM »
อ้างถึง
เอาตัวใหม่มาทำ non-trade ราคา non-trade ให้ป๋มทีฉิคับ จะได้เอาสามชุดเรย  :notworthy

Non-tradable จะมีแค่เวลาเปลี่ยนรุ่นใหม่นะครับ เพื่อระบายสาย demo และ trade-in(ที่นำไปใช้ demo ต่อไม่ได้แล้วเพราะไม่มีรุ่นนั้นdiscontinued) และตอนนี้ copper-1 NT หมดไปแล้วอ่ะครับ  ???
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 มกราคม, 2006, 09:12:03 AM โดย merrexkable »