ผู้เขียน หัวข้อ: ซินเจียหยู่อี่ ซินนี้ฮวดใช้ เพื่อน สมาชิก htg2 สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวย ปีใหม่  (อ่าน 1102 ครั้ง)

ออฟไลน์ อูฐ

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Superstar...
  • Total likes: 0
ตรุษจีนนี้ก็ให้เพื่อนสมาชิก  มีอายุหมื่นหมื่นปี  รวยหมื่นหมื่นล้าน    เครื่องเสียงหมื่นหมื่นชุด   มีเมียหมื่นหมื่นคน เอ้ยไม่ใช่  เขียนผิด          เฮง ๆ ตรุษจีนทุกท่านน่ะคับ  อัพกันเยอะ ๆ น่ะ    ส่วนตัวผม ตรุษจีนปีนี้   อัพ  ลำโพงใหม่   แอมป์ตัวใหญ่ใหม่  ปรีแอมป์ใหม่    สาย hdmi ใหม่     ภรรยานั่งข้าง ๆ คนเก่าคับผม

ออฟไลน์ mew2005

d_d  ขออะไรให้ได้ดังใจคิดเลยครับ   :victory

ออฟไลน์ สรร

.....ซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวดใช้.....เช่นกันครับ

ออฟไลน์ BILLYHUI

ซินเหนียน ไค่วเล่อ คร้าบ

ออฟไลน์ Old Tube

c) c) c)  ซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวดไช้ เช่นกันครับบบบบ :kicking
oldtube
นายอุกฤษ เหมพิจิตร
184 อาคารฟอรั่ม ทาวเวอร์ ถ.รัชดาภิเษก เขตห้วยขวาง แขวงห้วยขวาง กรุงเทพฯ 10310
 tel.084-677-3599

ออฟไลน์ cinemania

• Superstar...
  • Total likes: 0
  • Back to Cinema
ขอบคุณครับ ... ขอให้ร่ำรวย เฮง ๆ กันทุกท่านด้วยนะครับ  :clap c)