ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญ กรรมการและเพื่อน ๆที่ร่วมทำงานงานhtg2 ทานข้าวกัน  (อ่าน 1334 ครั้ง)

ออฟไลน์ อูฐ

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Superstar...
  • Total likes: 0
เพื่อน ๆ  หรือ ร้านค้าที่ร่วมงาน  htg2  ท่านใดว่าง  เรียนเชิญ  รับประทานอาหารเย็นร่วมกัน     วันศุกร์ที่ 1 มีนาคม  นี้  ที่ โรงแรม  เรดิสัน  รัชดาคับ

มี ผม  หมอ ทีเจ  พี่วิรุฬ   พี่ cp    พี่สมชาย  พี่ kj   คุณ ท็อป  ที่ไปแน่นอน  ที่เหลือเรียนเชิญทุกท่านน่ะ  สังสรรค์กัน    น้องณัฐ   คุณ ต้อม    ขุนจิต  เสี่ยกัม    น้องป๊อป  และ อีกหลาย ๆ ท่านคิดถึงอยากเจอทุกท่าน เรียนเชิญ น่ะคับ   

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • ตู่ นินจา
ผมอยู่พม่าไปร่วมงานไม่ได้ต้องขออภัยด้วยนะครับ

ออฟไลน์ TOM+

ถ้าไม่บังเอิญติดอะไรด่วน ผมไปด้วยครับ   :headphone

ออฟไลน์ CP

• สมาชิกอาวุโส
  • My Porsche Boxster Spyder
เสี่ยอูฐ....ไม่ได้กำหนดเวลา....เลี้ยงสังสรรค์ อาหารมื้อค่ำ น่ะครับ

เวลาตั้งแต่ 18.30 น. เป็นต้นไปครับ วันที่ 1 มีนาคม 2556!!!

ออฟไลน์ leo2029

จะมีครบรอบ htg2 อีกไหมครับปีนี้..
ชอบมากครับงานนี้ แต่เสียอย่างปีที่แล้ว ทานอาหารแล้วท้องเสียจนเป็นไข้เลย..^^