ผู้เขียน หัวข้อ: Network Audio Player ตัวไหนเสียงดี น่าเล่นบ้างครับ  (อ่าน 1807 ครั้ง)

ออฟไลน์ robyrd

• OmG! อัพมากไปแล้ว _"!
    • What's Up Bangkok
ลอง List มาดู อยากฟังเพลงเน้นความสบาย ตัวไหนดีครับ หรือว่า Oppo 95 ยังดีอยู่

Marantz NA7004 23900
Pioneer N-50 22900
Olive
Linn Ds

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ อูฐ

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Superstar...
Re: Network Audio Player ตัวไหนเสียงดี น่าเล่นบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 มีนาคม, 2013, 05:30:48 PM »
ระดับท่าน ต้องถามคนอื่นด้วยเหรอ  มือเซียน     ออก app  ใหม่ ๆ ใน ซัมซุงเยอะหน่อยซิ     ของเดิม ๆ เบื่อแล้ว

ออฟไลน์ robyrd

• OmG! อัพมากไปแล้ว _"!
    • What's Up Bangkok
Re: Network Audio Player ตัวไหนเสียงดี น่าเล่นบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 มีนาคม, 2013, 03:27:21 AM »
ระดับท่าน ต้องถามคนอื่นด้วยเหรอ  มือเซียน     ออก app  ใหม่ ๆ ใน ซัมซุงเยอะหน่อยซิ     ของเดิม ๆ เบื่อแล้ว

ป๋าอูฐ แซว ... ผมกำลังหัดเล่นไฟล์คร๊าบ

ล่าสุด ผม up firmware oppo 95 เป็น version ใหม่ล่าสุด
ตอนนี้สั่งงานผ่าน wifi ผ่าน app ได้แล้วนะครับ

ความเจ๋งคือ ไม่ต้องเปิดทีวี ก็สั่งงานให้เล่นเพลงได้เลย สรุปคือ ผมประหยัดเงินไม่ต้องซื้อ front ตัวใหม่แล้ว  c)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มีนาคม, 2013, 04:10:45 PM โดย robyrd »