ผู้เขียน หัวข้อ: ใครไปดูคอนเสิร์ต เพลินจิตบ้างครับ  (อ่าน 937 ครั้ง)

ออฟไลน์ ADD

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Total likes: 0
  • May force be with you!
ใครไปดูคอนเสิร์ต เพลินจิตบ้างครับ
« เมื่อ: 11 มีนาคม, 2013, 04:51:02 PM »
เห็น อ๊อดคืรีบูน ออกรายการ ก็เลยสนใจ เข้าไปเช็คตั๋ว ปรากฎว่า ตั๋วว่างเพียบเลยครับ จัดตั้งสองรอบ สงสัยเล่นวันเดียวกับ Korean Music Wave เลยไม่มีวัยรุ่นไปดูกันเลย  :showoff

ออฟไลน์ ADD

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Total likes: 0
  • May force be with you!
Re: ใครไปดูคอนเสิร์ต เพลินจิตบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 มีนาคม, 2013, 03:20:56 PM »
ไม่มีคนวัยเดียวกันเลย ยังไงผมก็คงไม่ได้ไปดูอ่ะครับ กลัวผีหลอก  :cold