ผู้เขียน หัวข้อ: ผมขอเสนอการการสมัคร,หรือการ login ด้วย Facebook  (อ่าน 1708 ครั้ง)

ออฟไลน์ skulltong

ผมขอเสนอการการสมัคร,หรือการ login ด้วย Facebook จะดีไหมครับ, ช่วย คอมเม้นท์ หน่อยครับ,
 อย่างเช่นเวปนี้ครับ
http://www.thaidphoto.com

ออฟไลน์ Wolverine

• Super Star
  • *
  • Total likes: 0
  • ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์ เลี้ยงไม้น้ำ
Re: ผมขอเสนอการการสมัคร,หรือการ login ด้วย Facebook
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 เมษายน, 2013, 04:09:25 PM »
ไม่เห็นด้วยครับ ระบบรักษาความปลอดภัยของ SMF 1.1.18 ยังไม่ดีพอ
เดี๋ยวมีปัญหารหัส FB หลุด เจ้าของเว็บจะรับผิดชอบไม่ไหวครับ

ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์ เลี้ยงไม้น้ำ ชีวิตนี้ สุขจริงหนอ

ออฟไลน์ skulltong

Re: ผมขอเสนอการการสมัคร,หรือการ login ด้วย Facebook
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 เมษายน, 2013, 01:10:38 PM »
ขอบคุณมากครับ, ผมไม่มีความรู้ด้านนี้เลยถามเพื่อความรู้ครับ

ออฟไลน์ tsainont (FilmJunkie)

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Super Star.
    • Sanguan Electric
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 เมษายน, 2013, 01:42:23 PM »
ถ้าไม่พูดถึงระบบรักษาความปลอดภัยยังไม่ดีพอ

Login ด้วย Facebook มันดีกว่ายังไงครับ

อีกอย่างนึง ผมไม่มี account facebook และไม่คิดจะมีด้วย (เดาว่าพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ หลายๆ ท่านก็ไม่มี) เพราะผมยังไม่เห็นข้อดีของ Facebook เลย ยกเว้นการติดต่อส่งข้อมูลระหว่างเพื่อนที่ไม่ได้เจอกันมานาน หรือส่งให้ญาติที่อยู่ห่างไกลโดยไม่จำเป็นต้องยกหูโทรศัพท์ นอกนั้นเห็นเอาเรื่องมาทะเลาะกันบน facebook ได้ตลอด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 เมษายน, 2013, 01:46:38 PM โดย tsainont (FilmJunkie) »
สนใจผลิตภัณฑ์พัดลมอุตสาหกรรม พัดลมโรงงาน พัดลมฟาร์ม พัดลมเกษตร โบลเออร์ เชิญที่ www.se-fan.com นะครับ

ออฟไลน์ ADD

• สมาชิกรุ่น Classic
  • May force be with you!
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 เมษายน, 2013, 03:33:01 PM »
คงไม่จำเป็นหรอกครับ  :)

ออฟไลน์ pong_9898

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11 เมษายน, 2013, 02:16:09 PM »
ผมก็เป็นหนึ่งคนที่ไม่มี facebook เพราะผมมองไม่เห็นความจำเป็นของมันเลย เราอยู่มาได้ตั้งหลายสิบปีเมื่อก่อนไม่มี facebook ทำไมอยู่ได้
แต่ก็ไม่ได้ ต่อต้าน คนที่เล่นนะครับ เพียงแต่อยากให้นึกถึงว่าเมื่อก่อนจะมีพวกนี้เราก็อยู่กันได้ ถึงตอนนี้เราไม่ใช้มันเราก็อยู่ได้