ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม หาร้านซ่อมลำโพงครับ  (อ่าน 922 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tui

สอบถาม หาร้านซ่อมลำโพงครับ
« เมื่อ: 16 พฤษภาคม, 2013, 01:03:13 AM »
รบกวนสอบถามท่านสมาชิกครับ

ลำโพง Monitor Audio (REF 700 PMC) เกิดมีอันจากลาไปข้างนึง
ถอดดอกลำโพงออกมาวัดแล้ว(วัดค่าไม่ได้) น่าจะวอยซ์คอยล์ชำรุด
มีร้านหรือที่ไหนแนะนำที่ซ่อมได้ดีๆไหมครับ  (หากมีเบอร์ติดต่อจะดีมาก อยู่ ตจว. ครับ)

ขอบคุณมากครับ
We Are Not Alone

ออฟไลน์ ADD

• สมาชิกรุ่น Classic
  • May force be with you!
Re: สอบถาม หาร้านซ่อมลำโพงครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 พฤษภาคม, 2013, 01:42:39 PM »
ซ่อมร้านที่เขาเป็นตัวแทนจำหน่ายสิครับ  :giveup