ผู้เขียน หัวข้อ: ขอนอกเรื่องอีกซักครั้งครับ  (อ่าน 1047 ครั้ง)

ออนไลน์ pansak

ขอนอกเรื่องอีกซักครั้งครับ
« เมื่อ: 23 พฤษภาคม, 2013, 10:18:10 PM »
ผมสนใจเครื่องนำทางติดรถยนต์(GPS) ขอคำแนะนำด้วยขอบคุณครับ

ไว , แม่นยำ ,

แผนที่ทันสมัย

บริการหลังการขาย

อื่นๆ

พันธุ์ศักดิ์

ออฟไลน์ Zenith

• Memmory in frame
Re: ขอนอกเรื่องอีกซักครั้งครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 พฤษภาคม, 2013, 07:52:48 AM »
http://www.garmin.co.th/ ลองดูครับ แต่แพงหน่อย แผนที่น่าจะละเอียดสุดครับ

ออฟไลน์ tsainont (FilmJunkie)

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Super Star.
    • Sanguan Electric
Re: ขอนอกเรื่องอีกซักครั้งครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 พฤษภาคม, 2013, 08:20:49 AM »
เท่าที่รู้มา Garmin เก่งในกรุงเทพ ต่างจังหวัดสู้เจ้าอื่นไม่ได้ ตอนนี้ไม่รู้เป็นยังไง

เดี๋ยวนี้ราคา Garmin ก็ลงมาพอสมควร พอซื้อได้ เมื่อก่อนจับไม่ลง แพงมาก

ผมใช้ Holux ใส่แผนที่ของ Primo (หรือ iGo เดิม)

จริงๆ ถ้ามีมือถือรุ่นใหม่ๆ ใช้ android หรือ iOS ก็โหลดแผนที่ที่มีขายตาม Market มาลงได้เลยครับ ไม่ต้องซื้อเครื่องใหม่

แต่ถ้าอยากซื้อเครื่อง GPS ต่างหาก ก็แนะนำเวป navthai.com ครับ ลองเข้าไปหาดูครับ มีทั้งผู้ทีความรู้ และผู้ขาย
สนใจผลิตภัณฑ์พัดลมอุตสาหกรรม พัดลมโรงงาน พัดลมฟาร์ม พัดลมเกษตร โบลเออร์ เชิญที่ www.se-fan.com นะครับ