ผู้เขียน หัวข้อ: Wharfadale หายไปจากบ้านเราแล้ว? ครับ  (อ่าน 2252 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wolverine

• Super Star
  • *
  • ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์ เลี้ยงไม้น้ำ
Wharfadale หายไปจากบ้านเราแล้ว? ครับ
« เมื่อ: 24 พฤษภาคม, 2013, 12:18:17 AM »
ปีก่อนไปซื้อของที่บ้านเพื่อน เห็นเค้าใช้ รุ่น Diamond 10 ลองฟังดู
ก็ดีในระดับนึงเลยนะ แถมรูปร่างยังสวยอีกตะหาก
แต่ช่วงหลังๆ ไม่เห็นมีคนพูดถึงเลย แถมร้านค้า-ตัวแทน ก็แทบไม่เห็น
เลยอยากถามว่า ตอนนี้ใครเป็นตัวแทนอยู่ครับ หรือจากไปเสียแล้ว
ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์ เลี้ยงไม้น้ำ ชีวิตนี้ สุขจริงหนอ

ออฟไลน์ RAK

• สมาชิกรุ่น Classic
Re: Wharfadale หายไปจากบ้านเราแล้ว? ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 พฤษภาคม, 2013, 02:12:26 AM »
HI FI TOWER เป็นผู้นำเข้าครับ  8)

ออฟไลน์ Emmy's Daddy

• *
Re: Wharfadale หายไปจากบ้านเราแล้ว? ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 พฤษภาคม, 2013, 08:34:25 AM »
ร้านที่ ตั้งอยู่บนถนนอัษฎางค์เลียบริมคลองหลอด (หลังกระทรวงกลาโหม ใกล้ๆกับสนามหลวง) ก็ยังเห็น มีอยู่นี่ครับ

ออฟไลน์ Sutthi s.

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 พฤษภาคม, 2013, 07:00:13 PM »
ไปงานเครื่องเสียงก็เห็น Hi-Fi tower มาทุกงานนะครับ แต่ตามร้านกับตามห้างจะไม่ค่อยเห็นขายยี่ห้อนี้ครับ  :)

ออฟไลน์ Clef-Audio

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 พฤษภาคม, 2013, 10:37:54 PM »
ยังขายอยู่แน่ๆครับ  Hifi Tower ปิ่นเกล้า

ออกงานตลอดครับ  งานหน้า TAV 2013 ที่ Mercure Fortune ปลายเดือนหน้าครับ

ออฟไลน์ Wolverine

• *
  • ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์ เลี้ยงไม้น้ำ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 29 พฤษภาคม, 2013, 09:47:53 AM »
ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ
 :)
ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์ เลี้ยงไม้น้ำ ชีวิตนี้ สุขจริงหนอ