ผู้เขียน หัวข้อ: Poj's A/V system ฉบับทำ website ใหม่หมด  (อ่าน 1971 ครั้ง)

ออฟไลน์ Poj

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Total likes: 0
    • AVBestBuy.com
Poj's A/V system ฉบับทำ website ใหม่หมด
« เมื่อ: 11 มิถุนายน, 2013, 11:25:50 AM »
เพิ่งทำ  website รวบรวม system ของผมเสร็จ  หลังจากที่เคยทำไว้ที่เก่า  แล้วมัน update ไม่สะดวก
ก็เลย ยกเครื่อง ทำใหม่ หมดครับ
ก็จะยัง ค่อยๆทำไปเรื่อยๆ  ในตอนที่มีเวลาว่าง  เพราะตอนนี้ จะ update ได้ง่ายกว่าเดิมเยอะครับ
ลองเข้าไปดูกันได้ที่   

http://www.ThaiAVclub.org/cms

หวังว่าจะมีประโยชน์บ้าง ไม่มากก็น้อยครับ
AVBestBuy.com Canare, Belden, Vampire, Hubbell, Bryant, Marinco, Schurter, Vibrapod, Eichmann, Shure, Extreme phono, Expressimmo, Ayre, Caig, DB system, Etymotic, DVE
Poj's A/V system

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • ตู่ นินจา
Re: Poj's A/V system ฉบับทำ website ใหม่หมด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 มิถุนายน, 2013, 07:51:48 PM »
ชอบครับ สไตล์เรียบง่าย สีดำ นึกถึงสมัยเมื่อก่อนเลยครับ  c)

ออฟไลน์ One Man

Re: Poj's A/V system ฉบับทำ website ใหม่หมด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 มิถุนายน, 2013, 11:40:21 AM »
ขอบคุณครับ ดูเรียบง่าย แต่ลุ่มลึกครับ :clap แต่อยากลงฟังเสียง ว่างๆ ถ้าได้ลงไปหาดใหญ่อีก จะไปขอรบกวนครับ :o

ออฟไลน์ Poj

• สมาชิกรุ่น Classic
    • AVBestBuy.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 มิถุนายน, 2013, 10:28:38 AM »
ขอบคุณครับ  :)

แต่เรื่องฟังนั้น  คงต้องขออภัยครับ  เพราะผมแทบจะไม่ได้ให้ใครเข้ามาฟังที่ห้องนี้เลยครับ  คงต้องขอความเป็นส่วนตัว และ ขออภัยเป็นอย่างสูงครับ  
AVBestBuy.com Canare, Belden, Vampire, Hubbell, Bryant, Marinco, Schurter, Vibrapod, Eichmann, Shure, Extreme phono, Expressimmo, Ayre, Caig, DB system, Etymotic, DVE
Poj's A/V system