ผู้เขียน หัวข้อ: มีปัญหาตอนตอบกระทู้ของบางเวบ แก้ไงครับ  (อ่าน 1058 ครั้ง)

ออฟไลน์ dan116

• Super Star.
  • **
ตอบกระทู้เสร็จ กดแล้วไม่ไป ขึ้นข้อความตามที่ลูกศรชี้ แก้ยังไงครับ

Uploaded with ImageShack.us

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • ตู่ นินจา
Re: มีปัญหาตอนตอบกระทู้ของบางเวบ แก้ไงครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 มิถุนายน, 2013, 06:48:37 PM »
เค๊าบังคับไม่ให้พิมพ์เกิน.80 ตัวอักษรน่ะครับ (ตรง :หัวข้อ) ลองลบตัวหนังสือที่หัวข้อออกไปมั่งน่ะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มิถุนายน, 2013, 07:32:55 PM โดย Too' Ninja »

• **
Re: มีปัญหาตอนตอบกระทู้ของบางเวบ แก้ไงครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 มิถุนายน, 2013, 07:31:00 PM »
เค๊าบังคับไม่ให้พิมพ์เกิน.80 ตัวอักษรน่ะครับ

ทำไมให้น้อยจัง  :D
ไม่ใช่เค้าที่ไหนหรอกครับ เวบ HTG2 นี่แหละครับ ผมตอบกระทู้ของคุณกัมปนาท กดแล้วไม่ไป ขึ้นข้อความนั้นมา เป็นที่เครื่องผมหรือไงก็ไม่ทราบ เวบ thaiaudio ก็เป็น

• Admin
  • ตู่ นินจา
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 มิถุนายน, 2013, 07:34:23 PM »
เค๊าบังคับไม่ให้พิมพ์เกิน.80 ตัวอักษรน่ะครับ (ตรง :หัวข้อ) ลองลบตัวหนังสือที่หัวข้อออกไปมั่งน่ะครับ

ถ้ายังไม่ได้ช่วยส่ง link กระทู้มาให้หน่อยนะครับ จะได้เข้าไปลองมั่ง

อ้อ!รู้แล้วครับว่ากระทู้ไหน เดี๋ยวเข้าไปลองดูก่อนนะครับ

• Admin
  • ตู่ นินจา
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 มิถุนายน, 2013, 07:37:01 PM »
ผมลองมาแล้วก็ปกตินะครับผม เข้าไปตอบได้ครับ

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 20 มิถุนายน, 2013, 07:41:16 PM »
http://www.htg2.net/index.php?topic=86168.0
ลองเข้าไปตอบอีกทีก็เป็นเหมือนเดิม เลยลงลบตัวอักษรที่หัวกระทู้ออกซะบ้างตามที่คุณตู่แนะนำ ได้ผลครับ ส่งผ่านไปได้
แปลกใจนิดๆว่าในเมื่อหัวกระทู้เค้าตั้งไว้แล้ว ผมเข้าไปตอบทำไมระบบมันถึงต้องมีลิมมิตตัวอักษรขึ้นมา

• Admin
  • ตู่ นินจา
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 20 มิถุนายน, 2013, 09:00:34 PM »
http://www.htg2.net/index.php?topic=86168.0
ลองเข้าไปตอบอีกทีก็เป็นเหมือนเดิม เลยลงลบตัวอักษรที่หัวกระทู้ออกซะบ้างตามที่คุณตู่แนะนำ ได้ผลครับ ส่งผ่านไปได้
แปลกใจนิดๆว่าในเมื่อหัวกระทู้เค้าตั้งไว้แล้ว ผมเข้าไปตอบทำไมระบบมันถึงต้องมีลิมมิตตัวอักษรขึ้นมา

แต่ตอนที่ผมเข้าไปทดสอบ ก็สามารถตอบได้เลยนะครับ ไม่ต้องตัวอักษรในหัวข้อ งงๆเหมือนกันครับ  :D