ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแนะนำสาขาและตัวแทนจำหน่ายของ Magnet  (อ่าน 1727 ครั้ง)

ออฟไลน์ p'tum

ขอแนะนำสาขาและตัวแทนจำหน่ายของ Magnet
« เมื่อ: 15 มิถุนายน, 2013, 04:41:44 PM »
ขอแนะนำสาขาและตัวแทนจำหน่ายของ Magnet  หน่อยนะครับ ^^  :drunk นอกจากสำนักงานใหญ่ที่ลาดพร้าวแล้วทาง Magnet มีสาขาอีกที่ครับที่ Showroom Esplanade Ratchadaphisak 

Showroom Esplanade Ratchadaphisak

Re: ขอแนะนำสาขาและตัวแทนจำหน่ายของ Magnet
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 มิถุนายน, 2013, 04:57:25 PM »
            ;)ยินดีต้อนรับทุกท่านนะครับที่มาเยี่ยม Magnet ที่ Showroom Esplanade Ratchadaphisak^^

หน้าShowroom เชิญเข้ามาเยี่ยมชมกันบ้างครับยินดีต้อนรับทุกท่าน

Re: ขอแนะนำสาขาและตัวแทนจำหน่ายของ Magnet
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 มิถุนายน, 2013, 01:52:56 PM »

O0ถ้าวันใหนว่างๆลองเข้ามานั่งฟังเพลงที่นี้นะครับ d_d       

หน้าShowroom เชิญเข้ามาเยี่ยมชมกันบ้างครับยินดีต้อนรับทุกท่าน

นี้ละครับของแต่งทำให้เครื่องเสียงดีขึ้นจริงๆนะครับลองเข้ามาดูนะครับ^^

นี้ละครับของแต่งทำให้เครื่องเสียงดีขึ้นจริงๆนะครับลองเข้ามาดูนะครับ^^ กันเองนะครับ

ออฟไลน์ จันทา

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 มิถุนายน, 2013, 01:55:33 PM »
ท่านไดผ่านไปลองแวะไปนั่งชิวชิวฟังเพลง ชมภาพและเสียงได้ครับ
รับรองไม่ผิดหวังกับการบริการแน่นอนครับ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 กรกฎาคม, 2013, 11:05:30 AM »

เครื่องเสียงagnet ลองมา ทดสอบเครื่องได้ครับที่นี้ยินดีต้อนรับครับ

เครื่องเสียงagnet ลองมา ทดสอบเครื่องได้ครับที่นี้ยินดีต้อนรับครับ

ชอบมุมนี้เปล่าครับ^^

ลองมานั่งร้องKARAOKEดูนะครับ

ว้าว! มุมนี้มานั่งฟังเพลงกันนะ

มุมสายๆมานั่งกันมัยครับ^^

แบบนี้ต้องมาคนสวยๆมานั่งเป็นเพื่อนฟังเพลงแล้วละนี้!!

เชิญมานะครับบรรยกาศอบอุ่นครับ^^

ว่างๆอย่าลืมมาเยี่ยมนะครับที่ Showroom Esplanade Ratchadaphisak