ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำเครื่องช่วยฟังให้หน่อยครับ  (อ่าน 800 ครั้ง)

ออฟไลน์ memmy

นอกเรื่องเครื่องเสียงนิดนึงครับ
เนื่องจากน้องชายเกิดอาการหูดับมาประมาณ 4-5 เดือนแล้ว
ฟังอะไรไม่ค่อยได้ยิน
ไปหาหมอรักษามาก็หลายที่แล้ว ก็ไม่ได้ผล
ขอรบกวนเพื่อนๆในนี้ช่วยแนะนำเครื่องช่วยฟังคุณภาพดีๆให้หน่อยครับ
ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ Gemmy

Re: ช่วยแนะนำเครื่องช่วยฟังให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 กรกฎาคม, 2013, 02:33:49 PM »
ลองโทรสอบถามตามร้านพวก Hearing Focus ดูครับ 02-677-7157

ผมเคยไปพิมพ์หูที่นี่ครับ ตอนนั้นก็มีคนมาใช้บริการเรื่องการฟังกับผู้เชี่ยวขาญของทางร้าน ดูเค้าพูดจาสุภาพดีครับ

ออฟไลน์ memmy

Re: ช่วยแนะนำเครื่องช่วยฟังให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 กรกฎาคม, 2013, 02:58:11 PM »
ขอบคุณมากครับคุณ Gemmy สำหรับคำแนะนำ
แล้วจะให้เค้าลองไปปรึกษาดูครับ