ผู้เขียน หัวข้อ: The Wolverine สนุกน่าดูอีกเรื่อง  (อ่าน 2256 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sound Soft

The Wolverine สนุกน่าดูอีกเรื่อง
« เมื่อ: 28 กรกฎาคม, 2013, 08:53:20 AM »
ดูเมื่อคืน ที่หาดใหญ่ลีการ์เด้นส์ โรง1 หนังสนุก ภาพสวยมาก เสียงพอใช้ได้ต้องดู sound track น่าจะดีก่วานี้ ต้องกลับไปดูกรุงเทพฯอีกรอบ. มีภาคต่อแน่นอน

ออฟไลน์ WITS

Re: The Wolverine สนุกน่าดูอีกเรื่อง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 กรกฎาคม, 2013, 09:15:28 AM »
END CREDIT อันนี้ แหละน่าดูครับ รอๆๆๆๆๆ

ออฟไลน์ ยศ

Re: The Wolverine สนุกน่าดูอีกเรื่อง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 กรกฎาคม, 2013, 12:18:38 PM »
เมื่อคืนดูทางtrue นักวิจารณ์(คนไทย)ให้แค่5กะ6จากเต็ม10เองอ่ะครับ แต่ส่วนตัวผมก็ว่าน่าดูเรื่องนึงครับ

ออฟไลน์ WITS

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 กรกฎาคม, 2013, 12:28:19 PM »
เมื่อคืนดูทางtrue นักวิจารณ์(คนไทย)ให้แค่5กะ6จากเต็ม10เองอ่ะครับ แต่ส่วนตัวผมก็ว่าน่าดูเรื่องนึงครับ
  ผมก็ ให้ 6/10 ครับ แต่ก็หนุกดี ครับ ฉาก รถไฟฟ้า เป็นต้น

ออฟไลน์ Plasmama

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 กรกฎาคม, 2013, 01:20:05 PM »
ผมดูภาคนี้ไม่ค่อยสนุกอะครับ มนุษย์กลายพันธ์ มันน้อยไปหน่อย 

ออฟไลน์ Golf

• สมาชิกรุ่น Classic ..
  • Superstar..
  • **
  • Total likes: 0
    • HiFiBug.com
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 29 กรกฎาคม, 2013, 10:59:02 PM »
ความสนุกโอเคครับ

แต่ผมว่าโลกของ X-Men สำหรับเรื่องนี้แคบไปนิดนึง ... ตัวละครน้อยไปหน่อยนึง

ถ้าดูไม่สนใจว่ามันคือ X-Men ผมว่าไม่น่าเกลียดครับ

สิ่งที่แปลกคือนางเอก โผล่มาตอนแรกดูเฉยๆ ... แต่ดูดีขึ้นเรื่อยๆ เมื่อเวลาผ่านไป
 c)
spec เป็นเพียงสิ่งที่สร้างความน่าสนใจให้เราไปลอง ... ไม่ใช่สิ่งที่ทำให้เราต้องตัดสินใจซื้อ

เลือกเครื่องเสียง ... "ลองให้เยอะ ซื้อให้น้อย จ่ายเมื่อมั่นใจ"

Merrex Kable มีจำหน่ายแล้วที่ http://www.hifibug.com/default.php?manufacturers_id=29

===============

http://www.HiFiBug.com

ออฟไลน์ vr

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 01 สิงหาคม, 2013, 03:00:21 PM »
ผมว่า plot อ่อนไปหน่อย

ออฟไลน์ p1cupFreedom

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 02 สิงหาคม, 2013, 02:21:03 PM »
ว่าจะหาเวลาไปดูบ้างครับ น่าดูเหมือนกันชอบแจคแมนครับ

ออฟไลน์ Wolverine

• Super Star
  • *
  • Total likes: 0
  • ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์ เลี้ยงไม้น้ำ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 02 สิงหาคม, 2013, 02:43:15 PM »
ผมว่าเนื้อเรื่อง Okay นะ แต่ดำเนินเรื่องไม่ค่อยดี + Mutant น้อยไป
โดยรวมผมให้ 6.5
ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์ เลี้ยงไม้น้ำ ชีวิตนี้ สุขจริงหนอ