ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ ผมคุณใหญ๋ มีข่าวมาแจ้งครับ  (อ่าน 6743 ครั้ง)

ออฟไลน์ Khun Yai V.I.P

สวัสดีครับ c)  พี่ๆๆทุกท่านผมมีข่าวมาแจ้งให้ทุกท่านรับทราบครับ  ( ผมคุณใหญ่ akihabara สีลม  เดิม ) :victory

ตอนนี้น่ะครับผม  คือผมได้รับคำสั่งจากต้นสังกัด( samsung คนจ่ายเงินเดือนผม)  ให้ย้ายออกจากพื้นที่ที่ร้าน akihabara  และขณะนี้ผมได้มาประจำที่ร้านใหม่

คือร้าน  เพาเวอร์โปร ครับ  ร้านนี้เป็นร้านค้าที่ขายแต่ samsung อย่างเดียวครับ  ที่อยู่ร้านนี้ ตั้งอยู่ที่ เรียบทางด่วนรามอินทราอยู่ในศูนย์การค้า CDC ครับ

ผมได้เจรจากับเจ้าของร้าน เพาเวอร์โปร วันนี้ ได้ความว่า  เค้ายินดีให้การบริการพวกเราชาวเวปอย่างเต็มที่  และผมเองขอยืนยันครับ การบริการทุกอย่าง

ที่ทุกท่านเคยได้จากผม หรือ บางท่านอาจยังไม่เคยใช้บริการจากผม  ท่านจะได้การที่ดีเช่นเคยผมรับประกันครับ

ผมขอฝากร้านนี้ ไว้ในอ้อมอกอ้อมใจ พี่ๆๆทุกท่าน ผมคุณใหญ่ รับประกันครับ  และหากท่านใดต้องการสินค้า samsung  ติดต่อผมมาได้เลยครับร้านนี้ขาย

ทุกอย่างที่เป็นแบรน samsung ครับ  ตั้งแต่สินค้าชิ้นเล็กไปจนถึงชิ้นใหญ่  แอร์ระบบ จอทัขสกรีน lfd (สำหรับ ดิสเพลย์ )  พูดง่ายๆๆๆ ยันเรือรบอ่ะครับ 2f

อย่างไรแล้วตอนนี้ผมกำลัง เจรจารเรื่องขอ โปร 64f8500 เพิ่มหากไม่ติดขัดอะไรอาจมีกรุ๊ปบายต่อ ภาค 2 ครับ  ท่านใดสนใจโปรดติดตามและ พบปะผม

ได้ทีนี่ ร้าน เพาเวอร์โปร cdc เรียบทางด่วนรามอินทรา  รับรองครับท่านจะได้รับการ บริการที่เหมือนเดิมแน่นอน  ผมคุณใหญ่ รับประกัน  แล้วพบกันน่ะครับ d_d
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 สิงหาคม, 2013, 12:38:17 PM โดย Khun Yai V.I.P »

ออฟไลน์ akeshipping

Re: สวัสดีครับ ผมคุณใหญ๋ มีข่าวมาแจ้งครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 สิงหาคม, 2013, 08:06:00 PM »
ขอถามนิดนึงครับพี่

1.การกรุ๊ปบายทีวีที่ผ่านมานี่ผ่านราน อากิ ใช่ไหมครับ แล้วการรับประกันโดยซัมซุงโดยตรงใช่ไหมครับ

2.แล้วการติดต่อ ตามเรื่องเคลม หรือสินค้าที่ยังไม่ได้จัดส่ง รวมถึง เก้าอี้ นี่ตามที่คุณใหญ่ หรือตามที่ร้าน อากิ ครับ

ออฟไลน์ อูฐ

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Superstar...
  • Total likes: 0
Re: สวัสดีครับ ผมคุณใหญ๋ มีข่าวมาแจ้งครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 สิงหาคม, 2013, 10:46:27 PM »
ขอถามนิดนึงครับพี่

1.การกรุ๊ปบายทีวีที่ผ่านมานี่ผ่านราน อากิ ใช่ไหมครับ แล้วการรับประกันโดยซัมซุงโดยตรงใช่ไหมครับ

2.แล้วการติดต่อ ตามเรื่องเคลม หรือสินค้าที่ยังไม่ได้จัดส่ง รวมถึง เก้าอี้ นี่ตามที่คุณใหญ่ หรือตามที่ร้าน อากิ ครับ

ตอบแทนน่ะครับ

1    การรับประกันทุกอย่างผ่านซัมซุงครับ   และยืนยันว่า  สมาชิก  htg2   ได้รับการบริการที่ดีแน่นอนครับ     

2  การติดต่อการเคลมเครื่อง ติดต่อ  call center ซัมซุงโดยตรงได้เลย  ส่วนเรื่องเก้าอี้ และ กล่อง digital tv ตามเรื่องที่ ร้าน อากิ ได้เลย เขามีพนักงานและเอกสารดูแลพวกเราแน่นอนครับ  เก้าอี้ และ กล่อง digital tv เป็นการดูแลรับผิดชอบของบริษัทซัมซุงผ่านร้านอากิอ่ะคับ  แต่ถ้ามีปัญหาประสานงานผ่านคุณใหญ่อ่ะคับ    ถ้าพวกเขาบริการไม่ดี  เราก็ตำหนิ และ เลิกใช้บริการเขาอ่ะคับ      เราเป็นผู้บริโภค ซื้อและใช้บริการที่ไหนก็ได้อ่ะคับ

ผมไม่ใช่หน้าม้า  ซัมซุงน่ะ แต่เห็นว่ายี่ห้อนี้เขาค่อนข้างเกรงใจสมาชิกเวปเรา และ ดูแล บริการ พวกเราเป็นอย่างดี   และ ทุกครั้งที่ผมโทรไปประสานให้เพื่อน ๆ ระดับผู้บริหารระดับกลางพอเอ่ยชื่อ htg2  พวกเขาเหล่านั้นจะรู้จักและ บริการให้พวกเราเป็นอย่างดีอ่ะคับ  ดังนั้นผมเลยค่อนข้างมั่นใจการบริการด้านทีวีสำหรับยี่ห้อนี้อ่ะคับ       lg ก็บริการดีน่ะคับ  เพียงแต่ยังไม่มีรุ่นทีให้พวกเราราคาดี ๆ อ่ะ คับ    ยี่ห้อไหนบริการเวปเราดี ๆ  เชิญเพื่อนๆ ช่วยมาแนะนำในเวปหน่อยน่ะคับ       

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 สิงหาคม, 2013, 07:40:34 AM »
ขออนุญาติครับ  เคสพลาสม่าหรืออื่นๆๆเบื้องต้นหากติดขัดอะไร  ติดต่อผมก่อนเลย  ผมจะประสานให้อีกที  เกรงและกลัวว่า  เพื่อนผมที่ร้าน อากิ จะไม่สามารถ เคลียร์ปัญหาได้

ผมออกมาจากร้าน อากิแล้วก็จริง แต่การดูแลลูกค้ายังคงต่อเนื่องเหมือนเดิม เคสพี่เอก เสาร์นี้เปลี่ยนจอทันทีครับ  ทุกท่านหากติดขัดอะไรโทรติดต่อผม 081-9276734 ครับ

อ้อ....กรุ๊ปบายมีต่อภาค2น่ะครับ  ใครสนใจเชิญลงชื่อที่ห้องกรุ๊ปบายได้เลย  แล้วพบกัน 25สิงหานี้ครับ ที่cdcเรียบด่วนรามอินทรา  ขอบคุณครับ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 สิงหาคม, 2013, 11:43:15 AM »
ขออนุญาติครับ  เคสพลาสม่าหรืออื่นๆๆเบื้องต้นหากติดขัดอะไร  ติดต่อผมก่อนเลย  ผมจะประสานให้อีกที  เกรงและกลัวว่า  เพื่อนผมที่ร้าน อากิ จะไม่สามารถ เคลียร์ปัญหาได้

ผมออกมาจากร้าน อากิแล้วก็จริง แต่การดูแลลูกค้ายังคงต่อเนื่องเหมือนเดิม เคสพี่เอก เสาร์นี้เปลี่ยนจอทันทีครับ  ทุกท่านหากติดขัดอะไรโทรติดต่อผม 081-9276734 ครับ

อ้อ....กรุ๊ปบายมีต่อภาค2น่ะครับ  ใครสนใจเชิญลงชื่อที่ห้องกรุ๊ปบายได้เลย  แล้วพบกัน 25สิงหานี้ครับ ที่cdcเรียบด่วนรามอินทรา  ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ คุณใหญ่
บริการดีแบบนี้ เดี๋ยวตามไปอุดหนุนที่ร้านใหม่ครับ :clap :clap :clap :clap :clap

ออฟไลน์ knot_m3

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 สิงหาคม, 2013, 02:06:40 PM »
ร้านใหม่อยู่ใกล้บ้านผมเลยครับ  c)

ออฟไลน์ orrtum

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 06 สิงหาคม, 2013, 11:17:50 PM »
สวัสดีครับคุณใหญ่ ร้านใหม่ไปหาง่ายหน่อย
ไม่ทราบว่าร้านใหม่มีหน้าเว็บมั๊ยครับ
เอาใว้ติดตามข่าวสารครับ
ข้อมูลติดต่อครับ http://www.htg2.net/index.php?topic=87246.0

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 07 สิงหาคม, 2013, 05:46:52 PM »
สวัสดีครับ  เรียนเชิญมาพบปะกันได้ครับ  ร้านนี้มีหน้าเวปครับ  แต่ กำลังเจรจาปรับปรุงให้ใหม่อยู่ครับ  เรื่อง ราคา 64f8500 ผมเจรจามาได้แล้วครับ  ท่านใดสนใจ

ตามกะแส พาสม่า ตัวเทพ สนนราคาที่เดิมครับ  แต่จะขายในวันเดียวน่ะครับ คือวันที่ 25 สิงหาคม 2556 นี้ครับ  ซึ่งในวันที่ 25 สิงหาคม นี้ จะเป็นงานเปิดตัว 85 นิ้ว

และจะมีโปรพิเศษ สำหรับรุ่นอื่นๆๆอีกมากมายน่ะครับด้วย   ในงานจะมีหลายท่านมาร่วมครับ  อาทิ เช่นคุณ โรมัน  และพี่ๆๆๆๆใน เวปนี้อีกหลายท่านครับ  ท่านใดสน

พาสม่าตัวเทพ รบกวนลงชื่อในกระทู้ กรุ๊ปบายได้เลยครับ  หรือ ติดต่อผม 081-9276734  ผมคุณใหญ่ยินดีให้บริการ  แล้วพบกัน ที่ cdc เรียบด่วน รามอินทราครับ

ออฟไลน์ pop2000

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 07 สิงหาคม, 2013, 07:22:49 PM »
ร้านที่ cdc เคยไปอุดหนุนมาแล้วเมื่อวันปีใหม่.  ผู้ใหญ่ดันเชิญเลี้ยงและจับของขวัญ เลยนึกไม่ออกเข้าไปสอย คอมโปหลอด ไปจับรางวัล

แต่ไปแถวนั้นเนี่ยเมื่อคอมาก. สาวเยอะจัดมองจนคอหมุนไปสิบรอบ น้ำลายยืดอีกต่างหาก 555

ออฟไลน์ กุ้งสยาม

• .
    • .
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 08 สิงหาคม, 2013, 09:26:08 AM »
เพิ่งอ่านข่าว ช่วงนี้กระแสการซื้อเครื่องใช้ไฟฟ้าตก  (ผมว่าจริงๆมันเกือบทุกวงการแหละ)
แต่คุณใหญ่ทำเอา tv samsung ขายกระฉูดเลย  50 ตัวที่ผ่านมาในช่วงเดือนเดียว สุดยอดเลย
 85 นิ้วราคาดีมั้ย  จะได้เอาตัว 64 นิ้วที่กำลังจะได้มา หาคนเซ้งต่อก่อน   รอ gb ตัวใหญ่ ..ฮิฮิ

พูดคุยกันเพิ่มเติม  081-615-8672

ออฟไลน์ ตั้งไข่

• Superstar....
  • Keane and Ken's Daddy
    • FotoCoffeeS.com
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 08 สิงหาคม, 2013, 09:35:13 AM »
85 นิ้วราคาดีมั้ย  จะได้เอาตัว 64 นิ้วที่กำลังจะได้มา หาคนเซ้งต่อก่อน   รอ gb ตัวใหญ่ ..ฮิฮิ
:clap :clap :clap รอแบบพี่กุ้งด้วยคนครับ 0)] 0)] 0)]
ไม่อยากหมดตรูด ต้องยึดนโยบาย "น้ำเต็มแก้ว" กับ "กบในกะลา"

"ไฟบางทีก็ดับด้วยน้ำไม่ได้ ต้องใช้ระเบิดโยน" by pop2000

ของพี่ๆเขา เพราะลำโพงคู่เดียว ส่วนของผม เพราะแอมป์ตัวเดียว :black_eye

ออฟไลน์ kengie

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 08 สิงหาคม, 2013, 12:07:05 PM »
:clap :clap :clap รอแบบพี่กุ้งด้วยคนครับ 0)] 0)] 0)]

น่าสนใจ อยากรู้ราคาด้วยคนครับ อิอิ

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 08 สิงหาคม, 2013, 02:38:54 PM »
บังเอิญว่า ผมมาที่ร้านใหม่มาเจองานเปิดตัว 85 นิ้ว ที่นี่ (วันและเวลาจะแจ้งๆให้พี่ทราบอีกครั้งครับ) เบื้องต้นราคา 85 นิ้ว  ราคา อยู่ที่ ล้านสองครับ

แต่เอาเข้าจริงคงไม่ถึงครับ  แต่ที่น่าสนใจกว่านั้นคือ 75 นิ้วครับ  เจอโปร 11 day 2013 นี้ ราคาน่าสนมากๆๆๆครับ  ยังไงแล้วโปรดติดตามครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 สิงหาคม, 2013, 12:42:29 PM โดย Khun Yai V.I.P »

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 08 สิงหาคม, 2013, 03:17:01 PM »
บังเอิญว่า ผมมาที่ร้านใหม่มาเจองานเปิดตัว 85 นิ้ว ที่นี่ (วันและเวลาจะแจ้งๆให้พี่ทราบอีกครั้งครับ) เบื้องต้นราคา 85 นิ้ว  ราคา อยู่ที่ ล้านสองครับ

แต่เอาเข้าจริงคงไม่ถึงครับ  แต่ที่น่าสนใจกว่านั้นคือ 75 นิ้วครับ  เจอโปร 11 day 2013 นี้ ราคาประมาณ 150k น่าสนมากๆๆๆครับ  ยังไงแล้วโปรดติดตามครับ

รุ่นไหนครับพี่ แล้วเริ่มเมื่อไหร่ครับ 11 วัน

ออฟไลน์ woody

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 08 สิงหาคม, 2013, 04:33:16 PM »
มาดักรอ64"มือสอง อิๆ :D

ออฟไลน์ tsainont (FilmJunkie)

• Super Star.
    • Sanguan Electric
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 08 สิงหาคม, 2013, 07:04:12 PM »

ไวจริงๆ อิอิ

ถ้าผมมารอดักมั่งนะ เมียก็จะตามมาดักตีหัวด้วย
สนใจผลิตภัณฑ์พัดลมอุตสาหกรรม พัดลมโรงงาน พัดลมฟาร์ม พัดลมเกษตร โบลเออร์ เชิญที่ www.se-fan.com นะครับ

ออฟไลน์ pop2000

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 08 สิงหาคม, 2013, 09:21:42 PM »

อ้าวไหนว่าได้แต่มองไง.  ที่แท้มองหาจอยักส์นี่เอง.   :cold :cold

บังเอิญว่า ผมมาที่ร้านใหม่มาเจองานเปิดตัว 85 นิ้ว ที่นี่ (วันและเวลาจะแจ้งๆให้พี่ทราบอีกครั้งครับ) เบื้องต้นราคา 85 นิ้ว  ราคา อยู่ที่ ล้านสองครับ

แต่เอาเข้าจริงคงไม่ถึงครับ  แต่ที่น่าสนใจกว่านั้นคือ 75 นิ้วครับ  เจอโปร 11 day 2013 นี้ ราคาประมาณ 150k น่าสนมากๆๆๆครับ  ยังไงแล้วโปรดติดตามครับ

เอาแล้วไง ตรูสงสัยถ้ามากรุ๊ปบายราคาดีๆกว่านี้อีกหน่อยมีตรูดขาดแน่ๆ  :cry2

ออฟไลน์ orrtum

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 09 สิงหาคม, 2013, 10:29:25 AM »

คิวสองครับ
มารอสอยด้วยคน
ข้อมูลติดต่อครับ http://www.htg2.net/index.php?topic=87246.0

ออฟไลน์ mr_mon

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 09 สิงหาคม, 2013, 12:23:56 PM »
 c)
ขอดักรอมือสองด้วย หลังไมล์เลย

ออฟไลน์ หมูอ่อนนุช

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 09 สิงหาคม, 2013, 01:25:03 PM »
75นิ้ว ซีรี่ส์อะไรครับ..
เสียดาย 85นิ้วราคาหลุดโลกไปหน่อย ไม่งั้นน่าเล่นมาก d_d
My twitter.........wo_ofm

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 09 สิงหาคม, 2013, 01:28:42 PM »
75นิ้ว ซีรี่ส์อะไรครับ..
เสียดาย 85นิ้วราคาหลุดโลกไปหน่อย ไม่งั้นน่าเล่นมาก d_d

75f8000 ครับผม

ออฟไลน์ KS-1

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 09 สิงหาคม, 2013, 05:21:59 PM »
มีผ่อนแบบไม่ใช้บัตรบ้างมั้ยครับ

ออฟไลน์ dan116

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 20 สิงหาคม, 2013, 06:16:48 AM »

พลาสมา 50 นิ้ว full HD เอาไว้ดูบอลจาก CTH แนะนำรุ่นไหน ราคาเท่าไรครับ

ออฟไลน์ sranyod

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 23 สิงหาคม, 2013, 06:27:52 PM »
   คุณใหญ่ครับ
                  จะถึงวันที่วันที่ 25  อยู่แล้วมีข่าวสารอะไรเพิ่มเติมหรือแนะนำบ้างครับ
                   ผมจะไปชมงานหากมีอะไรน่าสนใจก็จะได้เตรียมตัวล่วงหน้าครับ
                    ขอบคุณมากๆ