ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามหน่อยครับ  (อ่าน 789 ครั้ง)

ออฟไลน์ unit

• *
ขอถามหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 กันยายน, 2013, 11:16:54 AM »
พอดีมีคนมาลงขายปรี poem pm-1เห็นแล้วสนใจครับแต่ลองหาข้อมูลดูแล้วไม่มีเลย อยากถามว่าแนวเสียงออกไปทางแนวไหนครับ(โทรถามผู้ขายบอกว่าเสียงแฟลตออกมีนำ้หนักดี)เป็นอย่างนั้นหรือเปล่าว
แล้วเขาออกแบบอย่างไรครับทำไมมีหม้อแปลงตั้ง4ลูกกับCอีกเกือบ100ตัว เห็นแล้วสนใจครับ ขอถามเป็นความรู้หน่อยครับ  :)