ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณทุกท่านครับ Panasonic-AE200 ตอนนี้สินค้าหมดแล้วครับ  (อ่าน 940 ครั้ง)

ออฟไลน์ projectorman

• ผู้สนับสนุน web
  • *
  • Total likes: 0
เรียน ท่านผู้สนใจทุกท่านครับ
   Projector outlet ต้องขอขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจเป็นอย่างมากนะครับ
สำหรับ PANASONIC-AE200 และต้องขอแจ้งทุกท่านว่าขณะนี้ สินค้าจำหน่ายหมดแล้วนะครับ
สำหรับท่านที่พลาดโอกาสไม่ต้องเสียใจนะครับ  เพราะทางร้านจะมีสินค้าดีๆมานำเสนอ
อีกนะครับ โดยจะมาแจ้งข่าวให้ทราบกันอีกครับ

Projector man