ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้อินทิเกรดแอมป์ร่วมกับเพาเวอร์แอมป์ได้หรือไม่ครับ  (อ่าน 7282 ครั้ง)

ออฟไลน์ YOE

• The truth is out there
  • สมาชิกรุ่น Classic
  • Super Star
  • like.no.other
agree with k.JBC krab :)
The Best damn Life.

ออฟไลน์ JBC

• สมาชิกรุ่น Classic ....
  • Superstar...
  • JBC
ถ้ามี pre-out ก็ใช้ได้ครับ แต่จะเหมาะสมหรือไม่ ขึ้นอยู่กับคุณภาพของภาคปรีของ integrated ด้วย และไม่น่าจะดีกว่าใช้ pre แท้ ๆ ดี ๆ นะครับ
:crazy

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Please Help Thanks
คือว่าผมใช้ rotel cd02 + vatiros norma 2 + hydra tr + b&w dm303  แล้วถ้าผมจะใช้ อินทิเกรดแอมป์ rotel ra-02 ร่วมกับเพาเวอร์แอมป์แทนปรีแอมป์จะได้หรือไม่ครับ  ขอบคุณครับ

maiky79
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...