ผู้เขียน หัวข้อ: C521BEE ไม่ได้เปิด 2-3 สัปดาห์เริ่มเล่นอีกทีจะหาแผ่นไม่เจอ(no dics) เป็นประจำ...  (อ่าน 1947 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Total likes: 0
  • Please Help Thanks
C521BEE ไม่ได้เปิด 2-3 สัปดาห์นี่ เริ่มเล่นอีกทีจะหาแผ่นไม่เจอ(no dics) เป็นประจำเลย ...ต้องลองใส่แผ่นใหม่ 2-3 ครั้ง หรือบางครั้ง 6-7 ครั้ง  เซ็งเลย ท่านใดที่ใช้รุ่นนี้เกิดปัญหาเหมือนผมไหมครับ...แล้วแก้ไขไงอ่ะ...thank...

แจ็ค
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...

ออฟไลน์ Lukjeab's Daddy

• Lukjeab Hi Fi
  • รักวัวให้ผูก รักลูกให้ซื้อเครื่องเสียงให้ลูกฟัง
    • Lukjeab Hi Fi
ใช้อยู่ครับ แต่เปิดทุกสัปดาห์ ยังไม่เคยเจอปัญหาอะไรครับ ใช้มาเกือบ 1 ปี

ลองยกไปให้เขาเชคดูสิครับ

ออฟไลน์ ต ต้น

• สมาชิกไฮโซ
ลองเอาหัวอ่านไปปรับลำแสงดูครับ เค้าบริการฟรี  ;)
B)   มาเล่นดนตรีกันเถิด   B)

ออฟไลน์ KJ

• สมาชิกอาวุโส
ศีรษะน่าจะเริ่มมีปัญหาครับ  ลองเอาไปให้โคไนซ์ตรวจเช็คครับ 8)

ออฟไลน์ apinan

ผมใช้วิธิปิดเครื่องแล้วเปิดใหม่ครับ(power off)

ออฟไลน์ Bossacafe

เป็นเช่นกันครับเปิดใช้งานทุกวันยังเป็นเลยครับ ต้องยกไปให้เค้าทำให้ครับ

หายหรือเปล่าไม่รู้มันเป็นจนน่ารำคาญเลยขายทิ้งดีกว่า ก่อนที่จะส่งศูนย์ไม่รู้ว่าเจ้าของใหม่

เอาไปทำหรือเปล่าบอกเค้าไปแล้วว่าทำฟรี