ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใช้ sumsung อยู่ครับ รบกวนถามเรื่อง function smart TV  (อ่าน 1138 ครั้ง)

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • ตู่ นินจา
Re: ใครใช้ sumsung อยู่ครับ รบกวนถามเรื่อง function smart TV
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน, 2013, 09:58:20 AM »
ได้เคยลองใช้บ้างเล็กๆน้อยๆ เช่น เล่น net ดู You tube ก็ ok ครับ แต่ก็ไม่เคยเล่นของยี่ห้ออื่นครับ

ออฟไลน์ moo779

• **
ใครใช้ sumsung อยู่ครับ รบกวนถามเรื่อง function smart TV
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน, 2013, 09:09:19 AM »
ไม่รู้ว่าการใช้งาน smart TV ใช้งานได้ดีไม้ครับ พวกแอปที่มีให้

รวมทั้ง karaoke และหนังที่มีในแอปให้ฟรี ไม่รู้ว่ามีแต่เพลงเก่าๆหนังเก่าๆหรือเปล่าครับ

เทียบกับยี่ห้ออื่นเป็นไงครับ

ขอบคุณครับ