ผู้เขียน หัวข้อ: กำลังจะไปฮ่องกง แนะนำแหล่งซื้อเครื่องเสียงรถยนต์หน่อยซิครับ  (อ่าน 2592 ครั้ง)

ออฟไลน์ nunes

แหล่งที่คนไปซื้อเครื่องเสียงบ้านเช่น Monkok ตึกYau Shing Commericial Center
 พวกนี้มีมั๊ยครับ  หรือมันอยู่แยกแหล่งไปเลย ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ return

Monkok แถวหลังการทอ่งเทียวจีน สนามฟุตบอลครับ ไปวันไหนครับเผื่อเจอครับ

ไปประมาณวันพุธนะรับ ตั้งใจจะพาลูกไปเทียวดิสนีแลนด์ครับ

ผมไปพรุ่งนี้ครับ เลยที่ขายรองเท้าไปอีกซอยจะเห็นการท่องเทียวจีนและสนามฟุตบอลแล้วครับข้ามถนนไปเดินหลังการท่องเที่ยวแถวนั้นครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 เมษายน, 2014, 08:14:21 AM โดย return »

ผมไปวันพุธหน้าครับ ท่านไปก่อนผม  ถ้าไม่เป้นการรบกวนเกินไป รบกวนตรวจสอบราคาพวก จอ 2DIN ให้หน่อยครับ ว่าราคาน่าซื้อมั๊ย
ถูกกว่าที่บ้านเราแค่ไหน ขอบคุณครับ

ยังไม่ทราบเลยครับว่า 2 din คืออะไรครับ K]

ขอโทษครับบอกไปไม่ละเอียด วิทยุติดรถยนต์ขนาด2 DIN มีจอภาพครับ แบบนี้ครับ

ไว้ประมาฌวันจันทร์ไปดูให้ครับ

รุ่น  3600 ราคา 2800. รุ่น  8550  ราคา. 4200  อย่าลืม. X. ด้วย. 4. --  ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 เมษายน, 2014, 08:42:52 PM โดย return »

ขอบคุณครับที่ไปดูราคาให้ผมว่าราคานี้แพงกว่าบ้านเราอีกแถมเป็นรุ่นเก่ากว่าอีกคงต้องซื้อบ้านเราดีกว่า

ออฟไลน์ 100db

• ผู้สนับสนุน web 1ปี
  • Super Star.
  • *
  • Just fall in love with music....
    • Siam Audiophile
เครื่องเสียงรถแนะนำซื้อบ้านเราครับ ราคาไม่หนีกันเอาประกันสบายใจกว่า
ถ้าจะหิ้วมาใช้ ผมแนะนำเล็งพวกสายมือสองกับเครื่องเสียงมือสองครับ มีลุ้นกว่า ;)