ผู้เขียน หัวข้อ: Subwoofer สาย Ac ใช้หัวอะไรดีครับ  (อ่าน 1324 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wolverine

• Super Star
  • *
  • ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์ เลี้ยงไม้น้ำ
Subwoofer สาย Ac ใช้หัวอะไรดีครับ
« เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์, 2014, 07:35:39 PM »
เบื่อๆ เลยซื้อ หัวอลูมาใหม่ 2 แบบ
Roduim กับ Rose Gold
เพื่อนๆว่าเอาอันไหนใส่ Sub ดีครับ
ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์ เลี้ยงไม้น้ำ ชีวิตนี้ สุขจริงหนอ

ออฟไลน์ crusader

• *
Re: Subwoofer สาย Ac ใช้หัวอะไรดีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์, 2014, 10:26:43 AM »
อาจจะไม่ตรงกับคำถามเท่าไรนะครับ  ใช้ paradigm ps 1000 v.4 อยู่ลองเอาสาย AC ดีๆมาใส่ เป็นเรื่องครับ เสียงฮัมหึ่มๆดังมาตลอด เลยต้องเปลี่ยนกลับไปใช้สองขาเหมือนเดิม