ผู้เขียน หัวข้อ: Wall Plate แบบนี้มีคนทำขาย / ซื้อได้ที่ไหนครับ  (อ่าน 1361 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wolverine

• Super Star
  • *
  • ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์ เลี้ยงไม้น้ำ
อยากทราบว่า Wall Plate อย่างนี้ ซื้อได้ที่ไหนครับ

Credited yodabashi.com
ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์ เลี้ยงไม้น้ำ ชีวิตนี้ สุขจริงหนอ

ออฟไลน์ Eames

• *
Re: Wall Plate แบบนี้มีคนทำขาย / ซื้อได้ที่ไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 มีนาคม, 2014, 01:27:01 PM »
เป็นของ FURUTECH ครับ ชื่อรุ่น GTX WALL PLATE ติดต่อ Clef Audio ครับ

ออฟไลน์ Wolverine

• Super Star
  • *
  • ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์ เลี้ยงไม้น้ำ
Re: Wall Plate แบบนี้มีคนทำขาย / ซื้อได้ที่ไหนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 มีนาคม, 2014, 02:06:38 PM »
ขอบคุณครับ

ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์ เลี้ยงไม้น้ำ ชีวิตนี้ สุขจริงหนอ