ผู้เขียน หัวข้อ: Pre/Pro ใช้ปลั๊คผนัง GTX ชุบอะไรดีครับ Rhodium or Gold Plated  (อ่าน 1416 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wolverine

• Super Star
  • *
  • ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์ เลี้ยงไม้น้ำ
เอามาใส่กับเครื่องกรองไฟอะครับ ช่องนี้จะเสียบ Pre/Pro Onkyo 5509

Power Amp  ตอนนี้ใช้ Furutech GTX Gold อยู่

่ว่าจะเพิ่มที่ Pre/Pro แต่ลังเลอยู่ว่าจะติด Rhodium or Gold Plated ดี

รบกวนขอคำแนะนำด้วยครับ

ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์ เลี้ยงไม้น้ำ ชีวิตนี้ สุขจริงหนอ

ออฟไลน์ หมี

• สมาชิกรุ่น Classic .
  • Superstar...
  • *
Re: Pre/Pro ใช้ปลั๊คผนัง GTX ชุบอะไรดีครับ Rhodium or Gold Plated
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 มีนาคม, 2014, 01:31:17 PM »
ผมชอบ gold ครับ

ออฟไลน์ กัมปนาท KK

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Superstar...
Re: Pre/Pro ใช้ปลั๊คผนัง GTX ชุบอะไรดีครับ Rhodium or Gold Plated
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 เมษายน, 2014, 01:31:39 PM »
Pre processer แต่ละตัวคงใช้ ไม่เหมือนกัน ที่บ้าน meridian g68  ใช้ Rhodium แล้วดูเนียน ได้ปลายอีกหน่อย ok
Onkyo น่าจะคล้าย intega  แนะนำ Rhodium ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 เมษายน, 2014, 01:33:56 PM โดย กัมปนาท KK »