ผู้เขียน หัวข้อ: Bluetooth link ระหว่าง PC กับมือถือ  (อ่าน 1898 ครั้ง)

ออฟไลน์ หมอทีเจ

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Superstar...
  • Total likes: 0
Bluetooth link ระหว่าง PC กับมือถือ
« เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์, 2006, 12:44:18 PM »
พอดีเอา V3 ตัวเก่าไปเทรด V3i ที่มาบุญครองมา  คิดไปคิดมาเจ้าคอมตัวใหม่เรามี bluetooth นี่นา  เลยลอง link กันหน่อย  ใช้โปรแกรม Morotola Phone Tools ที่แถมมาในมือถือ  ไม่เลวแฮะพอรู้จักกันปุ๊บสามารถเข้าไป edit phonebook ได้สะดวกเพราะใช้แป้มพิมพ์ได้เลย  แถมส่ง SMS ก็สะดวกทดสอบทั้งไทยทั้งอังกฤษ ผ่านฉลุย  ไม่ต้องเอาโทรศัพท์มาเสียบสายกับคอมให้ยุ่งยาก  บางท่านคงใช้อยู่แล้วไม่รู้เอามะพร้าวห้าวมาขายสวนหรือเปล่าเนี่ย

ออฟไลน์ WK

• Super Star.
  • ตราไก่
Re: Bluetooth link ระหว่าง PC กับมือถือ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์, 2006, 01:32:48 PM »
 :clapLink มาหาผมเป็นคนแรกหรือเปล่าครับคุณหมอ......คงไม่ตกใจเสียงกลองที่ผมส่งไปนะครับ  :yahoo
S.10 - ten -ten - S.10

ออฟไลน์ cool_non

• (คูล-นัน)ครับผม
Re: Bluetooth link ระหว่าง PC กับมือถือ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์, 2006, 02:58:53 PM »
จอสวยจังเลยครับ
ท่าจะแรงระดับF1 ;D

ออฟไลน์ ตั้งไข่

• Superstar....
  • Keane and Ken's Daddy
    • FotoCoffeeS.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์, 2006, 03:21:58 PM »
พี่หมอเทรดได้เท่าไรครับ ป๋มพึ่งไปถอย O2 Atom มา ว่าจะเอา V3 ไปขายเหมือนกัน ขอบคุณครับ Y]
ไม่อยากหมดตรูด ต้องยึดนโยบาย "น้ำเต็มแก้ว" กับ "กบในกะลา"

"ไฟบางทีก็ดับด้วยน้ำไม่ได้ ต้องใช้ระเบิดโยน" by pop2000

ของพี่ๆเขา เพราะลำโพงคู่เดียว ส่วนของผม เพราะแอมป์ตัวเดียว :black_eye

ออฟไลน์ RAK

• Super Star
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์, 2006, 08:03:42 PM »
แฟนผมเค้าชอบ เจ้า V3I มากว่าจะไปสอยให้สักเครื่องครับ  Y]

ออฟไลน์ ต ต้น

• สมาชิกไฮโซ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์, 2006, 11:41:56 PM »
V3 ไปเทรดอัพเป็นตัว i ต้องเพิ่มตังกี่บาทครับผม  K)
B)   มาเล่นดนตรีกันเถิด   B)

ออฟไลน์ หมอทีเจ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์, 2006, 08:17:06 AM »
เพิ่มตังค์ไปหมื่นบาทครับ  ผมซื้อเร็วไปหน่อยแพงไปนิดหน่อย

ออฟไลน์ ต ต้น

• สมาชิกไฮโซ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์, 2006, 08:28:57 AM »
 :cold ซื้อ V3 เครื่องใหม่ได้อีกตัวเลยนะเนี่ย ขอบคุณสำหรับราคาครับ  Y] ส่วนผมเก็บตังไปซื้อรูมาเย็นตัวดีวีไอของท่านขุนจิตดีก่า  :bye1
B)   มาเล่นดนตรีกันเถิด   B)