ผู้เขียน หัวข้อ: สวิตช์ และ ปุ่มกด หาซื้อได้ที่ไหนครับ  (อ่าน 1201 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nun1962

อยากทราบว่า สวิตช์ และ ปุ่มกด ต่างๆหน้าเครื่อง(อินทิเกรต) หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ ต้องการยี่ห้อ alps กับ sme

คือผมจะโละเปลี่ยนปุ่มกดต่างๆหน้าเครื่อง Integrate amp ใหม่หมดเลย แต่หาซื้อในเว็บไม่มีเลยครับ (มีแต่ volume)

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ช่างหรั่งโรงต้ม

• Super Star.
  • **
Re: สวิตช์ และ ปุ่มกด หาซื้อได้ที่ไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 พฤษภาคม, 2014, 06:43:29 PM »
  น้องไม่ถ่ายรูปปุ่มตัวต้นแบบมาลงให้ดูหน่อยละครับ  จะได้ช้วยหาแบบว่านึกไม่ออกครับมันเป็นแบบไหนนึกไม่ออกครับ :victory

ออฟไลน์ gotgi²

Re: สวิตช์ และ ปุ่มกด หาซื้อได้ที่ไหนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 พฤษภาคม, 2014, 02:16:30 PM »
บ้านหม้อไง  8)